Diploma in clinical officer | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diploma in clinical officer

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by S1773/0109/2009, Sep 14, 2012.

  1. S

    S1773/0109/2009 New Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niaje wadau? vp maresult ya dploma afya ymetoka yote?
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    we jumanne hamisi huku hatufanyi registration na namba yako ya mtihani hapa sio tcu..
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyo ni wapili kuna mwingine nae alikuja na No yake ya form 4, hawa ndo wale waliokuja kisa selection za UD, tena kuna mwingine kule Facebook anatoa taarifa na kuweka reference eti kwa mujibu wa blogs za Jamii4ram kweli mwaka huu kazi ipo
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    teh teh embu tutafutie picha ya huyu msela tumuumbue hapa..
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    mwacheni atume pm kwa invisible ili abadili jina..
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aisee mkubwa nakuheshimu sana,wacha nimstiri
     
  7. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    hahaha jamaa umem google nini
     
  8. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,474
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Watanzania bana ndo maana hatutokaa tukaendelea,,jamaaa kauliza swali,,, eti wanaanza kuongelea user name yake, nyie hiyo inawahusu nn?hiyo hapo sitairi yake!jibuni uzi acha wenge!@jf inamambo!
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,351
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    hahaha! mkuu jumanne hamis ... kama muhimbili tayari! nenda group ya muhas kule facebook wameweka PDF
     
Loading...