Gefu JF-Expert Member Joined Nov 30, 2010 Posts 6,929 Reaction score 2,567 Oct 3, 2017 #2 ...duuuh ...
SIM JF-Expert Member Joined Oct 25, 2011 Posts 1,796 Reaction score 1,309 Oct 3, 2017 #3 [emoji87] [emoji87]
Perfectz JF-Expert Member Joined May 17, 2017 Posts 9,575 Reaction score 29,706 Oct 3, 2017 #4 HAHAHAA HATA MIMI NAHITAJI MADIWANI ASEEE.NAHITAJI KUANZISHA HALMASHAURI YANGU BINAFSI
sajumo JF-Expert Member Joined Nov 20, 2013 Posts 1,834 Reaction score 1,059 Oct 3, 2017 #5 Hahahahahahahahaaaa watu hawapo serious
kuntu kumu Member Joined Jul 13, 2017 Posts 57 Reaction score 13 Oct 3, 2017 #6 [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Jitu jeusi JF-Expert Member Joined Oct 18, 2015 Posts 1,722 Reaction score 2,401 Oct 3, 2017 #7 Watakutafuka kama lissu
kizaizai JF-Expert Member Joined Mar 31, 2010 Posts 6,067 Reaction score 7,552 Oct 3, 2017 #8 Hatari sana...
Kingsharon92 JF-Expert Member Joined Aug 10, 2015 Posts 8,517 Reaction score 12,183 Oct 3, 2017 #9 Sasa kama unafika bei kwa nini usinunulike? Inasemekana hii tabia wameirithi toka kwa mwenyekiti yeye mwenyewe alifika bei kwa mzee wa Monduli akapigwa billioni kadhaa akakabidhi chama
Sasa kama unafika bei kwa nini usinunulike? Inasemekana hii tabia wameirithi toka kwa mwenyekiti yeye mwenyewe alifika bei kwa mzee wa Monduli akapigwa billioni kadhaa akakabidhi chama
Dragoon JF-Expert Member Joined Nov 24, 2013 Posts 7,012 Reaction score 8,150 Oct 3, 2017 #10 Hhaaaa. Huyu mnunuaji mbona hajulikani? Atuambia Lowassa alilipa kiasi gani mwaka 2015 hadi Dr. Slaaa akasusia chama.
Hhaaaa. Huyu mnunuaji mbona hajulikani? Atuambia Lowassa alilipa kiasi gani mwaka 2015 hadi Dr. Slaaa akasusia chama.