Dili kwa watengenezaji wa Android Apps

Dili kwa watengenezaji wa Android Apps

Xiang Hao

Senior Member
Joined
Nov 19, 2016
Posts
126
Reaction score
98
Habari ndugu developer wa apps za android mimi nipo njiani kumalizia website yangu ya entertaiment so nahitaji app lakini sina pesa ya kulipia ila nina source code za app zaidi ya moja, kama kuna mtu aneweza kukubaliana nami aje PM nampatia source code mbili bure nami ananiundia app moja kwaajili ya website yangu.
 
sasa ukishakuwa na source code si ndio App? au umeiba hizo source code?
 
sasa ukishakuwa na source code si ndio App? au umeiba hizo source code?
hapana sijaiba mimi siwezi nimejaribu zaidi ya mara moja hata ivo mashine yangu pia upange wa space ni mtihani
 
Back
Top Bottom