Diamond, Vanessa Mdee nominated in MTV Africa Music Awards 2015

Diamond, Vanessa Mdee nominated in MTV Africa Music Awards 2015

aliunga mkono na kuimba kibwagizo cha PIGA KURA YA NDIYO KATIBA MPYA si mzalendo.... na kura yangu kwa davido.
katiba mbovu itaififisha nchi kwa miaka 50 ijayo na mond kaishupalia

kwa hiyo wewe ukimpigia kura davido ndio utakua umefanya uzalendo ama bora usipige kabisa. Alaf diamond kakufanya nini mbona unalia sana toka juzi haya mambo yote hukuyasema siku zote hizo leo ndio unalia?
 
*****************
msisahau Wadau
Kupiga kura
Diamond Platnumz kategori 3 (tatu) - Best MALE, Best COLLABORATION na Best LIVE and Vanessa 1(moja) -- Best FEMALE
ingia kwa link hii chini
MAMA 2015
Bonyeza bonyeza VOTE usichoke
Kwel kura ndo kitu cha msingi eti mpigie kura diamond na vannesa kua mzalendo onyesha upendo
 
Mkuu mitanzania ndivyo tulivyo, navumilia kuwa mtanzania. God bless Diamond tuko nyuma yako!
 
Diamond atashnda tu sie fans wake we are busy voting for our international artist the most gifted artist from tz
 
Diamond Platnumz

Mwanamuziki wa Tanzania anayepaisha nchi yetu kimataifa.

Vigelegele kwa African Achievers kuchaguliwa tu kuwania ni ushindi mkubwa.

Hongera mingi mingi sana unapiga kazi kwa bidii na kuonekana. Hongera kwa kusaidia kuinua pia wanamuziki wengine wa Tanzania.

Haya ngoja nikadonoe ni VOTE, siku ingine hiyoooo.
 
Ukitaka kupaa kimataifa fanya ajulikanaye kimataifa, sio wale wanaoishia jangwani hata mabosi wa mpira wa nchi hawawapaishi leo D analipwa nini kufikiria kujaziwa ma komenti watu wakiuliza huyo nani?

Badala mkae mtangaze mpira wenu ambao hata AFCON nchi haijaenda mnatumia kutaka kumshusha Diamond

Haya kapigeni kampeni kwenye kurasa za sports humu wale mabosi wa mpira wawasome

Leo mnataka kijana na kazi yake awasaidie kutangaza tena bure, na pia chuki mnapekua kila herufi kutaka kumshusha mumuache

Ambieni waimbaji wengine wawaimbe mnaowataka, alipokuwa anauza mitumba mlimwita kumsaidia? Tandale oyeeeee


Kwa mie mpira wa TZ ni kama ule wa kona mtaani, full drama kubafili makocha na ndio maana vigeugeu na wivu unawaingia wengi.
 
Ngoja tumpigie ingawa malaya wa instagramm wakiingia hapa sidhani kama huu uzi utasalimika.
 
tatizo la watz wanataka muwe level moja yani muwe mnaombana chumvi na vingine kama hvyo, ukijitosheleza tu usiwe unatoka kuomba kitu ni shida ata huyo kiba wao akifika level za mond watamchukia na kuanza kurap kua wao ndio wamempandisha watamshusha teh teh teh God have mercy!!!

Sema nini aliepewa kapewa tu jaman ni ngumu kuzuia mafuriko kwa mikono!!!!!!

Tatizo mondi alijiaribia mwenyewe, kwa kuwadharau wanawake, wema sepetu..........unakumbukaga wanawake waishio uk. walchowah kusema kumuhusu d'mondi kpnd kile.?
 
Last edited by a moderator:
Naomba nieleweshwe, ukishapigakura ni lazima ku share kwenye account ya twiter au facebook? Yani ukibofya vote tu kura inakua imeshahesabiwa? Alaf unaweza piga category moja au mbili tu au mpaka ukamilishe category zote ndo kura inahesabiwa?

Yeyote anayeelewa tafadhali
 
Mashabiki wenzangu wa mond kumbe mna busara hivi??!!!jana nliichangia kwenye huo uzi kumbe ni wa mashabiki wa huyo kibaka,mwenye kwa misifa kaniangushia matusi ya nguoni hadi mods wakazifuta post zake!
Mashabiki wa kiba ni machizi!!
 
Hivi nyie mashabiki mandazi wa dai mmekula maharage ya wapi ninyi? Kwanini tuzo mkichukua ninyi mnataka mshangiliwe eti mziki umekuwa, lakini tuzo wakibeba wengine mnaanza kulialia eti dai anashushwa? Sasa basi mtuoneshe hiyo hati miliki ya tuzo.

si wazima hawa then kila saa wanaanzisha thread h hawachoki ...
 
attachment.php
duuuu!
 
Mashabiki wenzangu wa mond kumbe mna busara hivi??!!!jana nliichangia kwenye huo uzi kumbe ni wa mashabiki wa huyo kibaka,mwenye kwa misifa kaniangushia matusi yab nguoni hadi mods wakazifuta post zake!
Mashabiki wa kiba ni machizi!!

tena mie chizi mpk nimetoroka sijielewi!!
 
Ivi hawa vinabo wanaokuja vamia huu uzi wameitwa..??
 
Back
Top Bottom