Diamond LIVE @ Dar Live Mbagala - Hii ni sahihi kweli?


Anselm

Anselm

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
1,706
Likes
44
Points
145
Anselm

Anselm

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
1,706 44 145
Wadau nilikuwa nikitokea kwenye harakati zangu binafsi nikirejea kwangu,muda niliokuwa napita Mbagala maeneo ya Dar Live ni muda ambao Helicopter iliyokuwa imemchukua Super Star wenu Diamond ilikuwa ikirandaranda hewani,nikiwa bado nasota kwenye foleni Super Star wenu akashushwa dizaini akaingizwa kwenye Benz nyeusi ikisindikizwa na Deffender 2 za Polisi,1 mbele ikimsafishia njia kwa king'ora,katikati BENZ iliyombeba yeye na nyuma Deffender nyingine ile inayobebaga Polisi wale wa kusimama huku Polisi wengine kibao wakiwa njiani mpk nikashawishika kuamini pengine "Baba Mwanaasha" labda alikuwa akijiandaa kupita,kumbe Diamond....sasa hebu mnisaidie kunielewesha hivi ni sahihi kwa Jeshi letu kutumia resources zake kwaajili ya issue za "Nimpende nani" kweli?

Nawasilisha.
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
662
Likes
84
Points
45
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
662 84 45
Hizo ndo kazi pekee ambazo polisi wetu wanaweza mkuu, kazi ambazo hazina tija kwa taifa, ni matumizi mabaya ya kodi zetu lakini tufanyeje!!!!! Hebu fikiria watu wanauwawa kila siku lakini huwezi kusikia Polisi wamekamata wauaji zaidi ya kumtishia mzee wa Majukwaani kuwa watamkamata lol! Bongoland ni full uozo ukifuatilia mambo yake lazima utazimia!!!!!!!
 
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,723
Likes
1,042
Points
280
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,723 1,042 280
kutembea na polisi apart from ishu ambazo serikali inahusika, hata wewe unaruhusiwa chamsingi ni kulipia gharama zao na sababu utakazozitoa kule.........so usimshangae huyo bwana mdogo lazima amelipia tu, sisi huku mtaani kwetu kuna raia mmoja kila jumamosi asubuhi anaenda kibamba shambani kwake na king'ora na kurudi nacho jioni
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,342
Likes
24,268
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,342 24,268 280
Sheria zinaruhusu mtu yeyote kwenda jeshi la polisi kuomba escort kwa ishu yoyote ile...

Ila kibongo bongo lazima utoe hela ya mafuta na chakula kama hawa jamaa watakua out of worktime...

Kimsingi lazima jamaa kawashika kwa mkono wa kulia kidogo ndo maana wamekua na moyo wa kumpa escort bana...

"ukitaka kula lazima uliwe na wewe kidogo...BY SOFT BOI WA MAGOGONI"
 
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
1,977
Likes
49
Points
145
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
1,977 49 145
Walinzi wa Raia na Mali zao
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,833
Likes
162
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,833 162 160
hayo ndio tunayoyaweza watanzania... umesahau muzee wa farasi diamond jubilee???
 
K

kindafu

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,162
Likes
971
Points
280
K

kindafu

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,162 971 280
kutembea na polisi apart from ishu ambazo serikali inahusika, hata wewe unaruhusiwa chamsingi ni kulipia gharama zao na sababu utakazozitoa kule.........so usimshangae huyo bwana mdogo lazima amelipia tu, sisi huku mtaani kwetu kuna raia mmoja kila jumamosi asubuhi anaenda kibamba shambani kwake na king'ora na kurudi nacho jioni
Wakuu tuwe wakweli, kwa hii Tz yetu hata kama huyo Daimond kalipa kiasi gani zitaingizwa kweli kwenye mapato yanaeleweka na kukaguliwa? Hazitatumiwa kodi zetu na halafu hizo za kina Diamond zikawa ndo shamba la bibi la wakubwa wa jeshi la polisi kujipatia mboga?????
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,818
Likes
3,879
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,818 3,879 280
Sheria zinaruhusu mtu yeyote kwenda jeshi la polisi kuomba escort kwa ishu yoyote ile...

Ila kibongo bongo lazima utoe hela ya mafuta na chakula kama hawa jamaa watakua out of worktime...

Kimsingi lazima jamaa kawashika kwa mkono wa kulia kidogo ndo maana wamekua na moyo wa kumpa escort bana...

"ukitaka kula lazima uliwe na wewe kidogo...BY SOFT BOI WA MAGOGONI"
hahahahaha.., hii kali asee..
 
S

Shansila

Senior Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
189
Likes
0
Points
0
S

Shansila

Senior Member
Joined Jan 28, 2012
189 0 0
'Kawashika kwa mukono ya kulia',......
'Ukitaka kula ni lazima nawe uliwe kidogo'!
Nimeipenda hii.
Utamjuaje kuwa ni star acpofanya hivyo?
Utatoaje hela kuingia kumwona akija kwa folen ya rangi 3?Mdjini schule!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,439
Likes
1,395
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,439 1,395 280
Cloudz TV walikuwa wanaonesha LIVE! Hivi kazi za hawa wasanii zinakatwa Kodi kweli (Mapato yao)
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,271
Likes
22
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,271 22 135
Polisi wanaingilia kati issue kama hizi kwa maslahi ya Raia jamani, Tusielewe vibaya! Wamepima, wameona hapo issue ingeachwa iende kivyake, basi taharuki ingetokea, na hata maafa yangetokea, kwani huyo jamaa kama ulivyosema ni super star wetu, Hivyo huo msongamano uliokkuwa hapo ukimsubiri maana yake purukushani na mkanyagano usingekuwa wa kawaida. Refer Mazishi ya kanumba! Tatizo letu wa Bongo tumezoea kulaumu.... Kwa mfano polisi wasingekuwepo, na madhara yangetokea, basi tungejitokeza tena kulaumu kwamba polisi walikuwa wapi??
 
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
1,050
Likes
33
Points
145
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
1,050 33 145
Kila mmoja anakula anapofanyia kazi! so kama ya mtende imewaangukia leo maafande heri yao, kama una ndugu yako afwande kamskilizie mitaa ya kilwa road kwenye ile bar yao ya bia za mafungu ila no glass!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,164
Likes
40,559
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,164 40,559 280
Kwani wewe hujui kuwa Darlive ni ya baba Mwanaasha? Diamond anatumika kuwasahaulisha Wadanganyika kero zinazosaabishwa na serikali hii ya kidini.
 
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
436
Likes
0
Points
33
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
436 0 33
Polisi wanaingilia kati issue kama hizi kwa maslahi ya Raia jamani, Tusielewe vibaya! Wamepima, wameona hapo issue ingeachwa iende kivyake, basi taharuki ingetokea, na hata maafa yangetokea, kwani huyo jamaa kama ulivyosema ni super star wetu, Hivyo huo msongamano uliokkuwa hapo ukimsubiri maana yake purukushani na mkanyagano usingekuwa wa kawaida. Refer Mazishi ya kanumba! Tatizo letu wa Bongo tumezoea kulaumu.... Kwa mfano polisi wasingekuwepo, na madhara yangetokea, basi tungejitokeza tena kulaumu kwamba polisi walikuwa wapi??
Ndo apewe escort? Na ving'ora juu? Anyway, ili nisiendelee kujipa stress inabidi niamini kua kalipia escort na hela zimeingia kwenye jeshi letu la polisi!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
tatizo hata ukitafuta risiti na mahali alipolipia hutapajua!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
84
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 84 0
Kwani wewe hujui kuwa Darlive ni ya baba Mwanaasha? Diamond anatumika kuwasahaulisha Wadanganyika kero zinazosaabishwa na serikali hii ya kidini.
Na wewe umesema kweli kabisa, na upinzani ndio upo njiani kuuon'goa udini wakisaidiwa na wanasiasa waliotokea makanisani? na wafadhili wakuu CDU ya ujerumani au sio?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,055
Likes
17,531
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,055 17,531 280
Mbona hata kamanda 'KOVU' aliupigia saluti mwili wa marehemu 'KAYUMBA'? au mmeshasahau? sasa kama bosi wako anafanya hivyo kwanini nao wasimuenzi?
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,286
Likes
4,438
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,286 4,438 280
tatizo hata ukitafuta risiti na mahali alipolipia hutapajua!
Jamani police escort iko wazi kwa raia yeyote unapohisi kuwa usalama wako uko mashakani. Hapa gharama zinazolipwa ni posho kwa polisi na kujaza mafuta ya kutosha kwenye magari yatakayohusika. Hakuna pesa inayoingia kwenye akaunti ya jeshi la polisi. Hakuna ubaya polisi kutumia raslimali za Taifa kwa kumlinda raia!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,055
Likes
17,531
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,055 17,531 280
Maisha bora kwa kila mtanzania waache waburudike
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898