Dialo na masha walijikaanga kwa mafuta yao?


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Inasemekana kutoolewana kwa wabunge wawili (CCM) wa jiji la Mwanza kumechangia kwa kiasi fulani kushindwa kwao. Nasikia mmoja alimwaga mboga, na mwingine akamwaga ugali.

Nyepesi zinasema, Dr.Diallo alimsaidia Wenje katika kufuatilia rufaa yake ili Masha asipite bila kupingwa. Kisha Masha kujua hilo, naye akaanza kumsaidia kimkakati Haines ili amshinde Diallo. Diallo naye akazidi kumsaidia Wenje. Umaarufu wa Dr. Slaa nao ukamwaga petroli juu ya moto unaowaka.

Hizi ni tetesi, ila kama ni kweli, VITA VYA PANZI NI FURAHA YA KUNGURU:israel:. CCM itabomoka hivi hivi; maana ivumayo haiudumu.
 
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
2,224
Likes
25
Points
145
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
2,224 25 145
Vita ya panzi. Ni furaha ya kunguru, bro!
 
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
4
Points
35
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 4 35
kwa sasa hatuna tena muda wa kujadili hawa wapuuzi waliopita tunaangalia mbele zaidi kaka ila endelea kutupa habari pindi uzipatapo pamoja na hoja maridhawa.
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Inasemekana kutoolewana kwa wabunge wawili (CCM) wa jiji la Mwanza kumechangia kwa kiasi fulani kushindwa kwao. Nasikia mmoja alimwaga mboga, na mwingine akamwaga ugali.

Nyepesi zinasema, Dr.Diallo alimsaidia Wenje katika kufuatilia rufaa yake ili Masha asipite bila kupingwa. Kisha Masha kujua hilo, naye akaanza kumsaidia kimkakati Haines ili amshinde Diallo. Diallo naye akazidi kumsaidia Wenje. Umaarufu wa Dr. Slaa nao ukamwaga petroli juu ya moto unaowaka.

Hizi ni tetesi, ila kama ni kweli, VITA VYA PANZI NI FURAHA YA KUNGURU:israel:. CCM itabomoka hivi hivi; maana ivumayo haiudumu.
Huja kosea hata kidogo wao ndio walijikaaanga nasio mwingine sasa hapo kumsaidia Kinana na Mkamba haya wayajue vyema kuwa mchawi wa Jimbo la ILEMELA ni MASHA na NYAMAGANA ni DIALLO.

Na ndivyo hivyo watakavyo jikaaanga na kukiua chama (CCM) kuanzia 2012 chaguzi zingine za Chama hicho zitakapo fanyika,

Na katika Chaguzi hizo lazi ntawafunga TAKUKURU kwani nasi twajiaanda na mtandao wetu wa kuwachunguza jinsi wanavyotoa siri na wanavyopokea mrungura hawato amini subirini mtaona tuuu

 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,913
Likes
631
Points
280
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,913 631 280
Upo sawa kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,235,772
Members 474,742
Posts 29,234,778