Desk Top zinauzwa

Desk Top zinauzwa

DAVIES

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Posts
516
Reaction score
90
Habarini
Desk top hizi zinauzwa
Bei ni 350k @ ram ni 1gb
Mi si mtaalam sana wa hizi kitu
Ni dell ziko 5 monitor zake ni flat ibm
 

Attachments

  • 1399725329480.jpg
    1399725329480.jpg
    77.5 KB · Views: 168
Laki mbili kesho nikupe uko sehemu gani?
 
Ok poa usijali mi nimeagizwa na jamaa niziuze
 
Mzigo umetolewa dubai ulikuwa utumike kwa stationary so mipango haikukaa sawa
 
Kachukue unachezea kkoo nenda pesa yako tuu
 
Habarini
Desk top hizi zinauzwa
Bei ni 350k @ ram ni 1gb
Mi si mtaalam sana wa hizi kitu
Ni dell ziko 5 monitor zake ni flat ibm
0652060181

Ram 1gb? majanga vipi HD ni ngapi?
 
Habarini
Desk top hizi zinauzwa
Bei ni 350k @ ram ni 1gb
Mi si mtaalam sana wa hizi kitu
Ni dell ziko 5 monitor zake ni flat ibm
0652060181
Utaratibu ukoje kwa walioko mikoani?
Nahtaji moja nko hapa 0783100301
 
Watu kuaribiana tu biashara mnakuwa kama watoto,kila mtu anakula kutokana na urefu wa kamba yake....mnajuaje wasomali hizo za kariakoo nzima zaidi siajabu zilikuwa mbovu wametengeneza mnaona cheap

NB mfahamu kwamba hamna kitu cha bei rahisi na ukiona hivyo ujue kina kasoro msije kulalamika tu later....

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
ni mtaa gan hz za laki na nusu nahtaj tafadhal nijuzeni

Kwa laki na nusu huwezi kupata mashine nzuri nakushaujri chukuwa kuanzia 270,000-360,000 utapata mashine nzujri ndenda pale shule ya uhuru kuelekea mnazi mmoja
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom