Dereva wa uber mzoefu


E

eddie255

Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
53
Points
95
E

eddie255

Member
Joined Oct 30, 2017
53 95
Habari wanachama wa jamii forum
Mimi ni kijana wa miaka 24 elimu yangu ni degree nina license class C na ninauzoefu wa zaid ya miaka minne barabarani. Nilikua natafuta boss wa kufanya nae kazi ya UBER kwa mkataba au kawida ila kiwango cha hesabu kiwe nafuu kulingana na ugum wa kazi. Nina account ya uber na taxify naomba ushirikiano wenu kwa mawasiliano zaid 0657142446 ahsate
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,521
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,521 2,000
Hiyo C yako ni C gani? C, C1, C2 au C3?
 
V

victor kessy

Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
7
Points
20
V

victor kessy

Member
Joined Aug 17, 2017
7 20
Au si uombe serikalini boss mbn nasikia nafasi zipo
 
E

eddie255

Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
53
Points
95
E

eddie255

Member
Joined Oct 30, 2017
53 95
Nimeomba sehem tofauti tofauti ndio maana nimeona ntafute hata uber niendeshe maisha Victor
 
K

kitula mobb

Member
Joined
May 14, 2019
Messages
5
Points
20
K

kitula mobb

Member
Joined May 14, 2019
5 20
Tusubili nafasi za jkt tuuuu ndugu yangu hakuna namna
 

Forum statistics

Threads 1,296,165
Members 498,559
Posts 31,236,940
Top