Demu myeyushaji


Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
4
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 4 35
Nanukuu

"Nilikutana nae kwa mshikaji, kaniambia walikuwa wanasoma pamoja

nikakutana nae mtaani, nikamnunulia msosi, tukabadilisha namba

tukaanza kuchati, mambo ya message usiku kucha, nikampeleka slipway mara mbili, movie mara moja

Kaniambia ananipenda, nami nikampenda tena kwa dhati

kaniomba vocha, nikamtumia, akanibeep nilipopiga, kasema ahsante

nikamwambia tutoke kideti Movenpeak, akaja na mdogo wake, nikalipia gharama

Baada ya wiki, akaniomba laki, nikwamwambia subiri, bado sipo freshi, sasa hajibu message na simu anakata

si miyeyusho au?"
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
haha, mwambie akulipe vocha zako! anakuzingua huyo! ila mzee inaonekana umekaa kimegaji zaidi na sio kimapenzi! kwahiyo wote hapo ni mapleya!
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
...........Shida yake ilikuwa pesa huyo.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
labda umekuwa mwepesi sana kuchunika
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
Mkuu hiyo ni daylight robbery, kimbia mapemaa
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
umenunua vocha akabeep..!baada ya wiki tu anataka laki shame on her alitaka kukufanya ATM.
 
Fisherscom

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,486
Likes
285
Points
180
Fisherscom

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,486 285 180
Hapo kaka imekula kwako,hakuna kitu zaidi angalia ustaarabu mwingine.
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
ASome men deserve that, maana hawatulii kila wakionacho wanakitolea macho, hii ndo fidia, utachunika wewe hadi jasho likutoke. sasa kama mtu ulikuwa hujamjua vizuri move n pick, sijui slip way kufanya nini? mwenyewe umemuonyeaha unazo, yani bab kubwa, sasa unashindwaje kutoa laki? Tatizo ni wanaume wengine kutaka kuwahadaa wadada kwa date za nguvu magari makubwa etc, sasa ukikutana na msanii kama huyo kaa chonjo coz you aint going to win man
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
you sounds like a good man, but that girl doesnt suit you... she is up for something
 
Joloe

Joloe

Member
Joined
Jun 19, 2009
Messages
79
Likes
0
Points
13
Joloe

Joloe

Member
Joined Jun 19, 2009
79 0 13
Nanukuu

"Nilikutana nae kwa mshikaji, kaniambia walikuwa wanasoma pamoja

nikakutana nae mtaani, nikamnunulia msosi, tukabadilisha namba

tukaanza kuchati, mambo ya message usiku kucha, nikampeleka slipway mara mbili, movie mara moja

Kaniambia ananipenda, nami nikampenda tena kwa dhati

kaniomba vocha, nikamtumia, akanibeep nilipopiga, kasema ahsante

nikamwambia tutoke kideti Movenpeak, akaja na mdogo wake, nikalipia gharama

Baada ya wiki, akaniomba laki, nikwamwambia subiri, bado sipo freshi, sasa hajibu message na simu anakata

si miyeyusho au?"
Hakika uliingia choo cha kike toka haraka, Japo na wewe nahisi ulikuwa unataka kubofya tu
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
Mbona unakata tamaa mapema hivi!! Huyu mdada anakupima tu pumzi zako, sasa wewe kwa vidate vyako unataka upate kila kitu? kakuomba laki umechomoa!! ana haja gani ya kupokea simu zako!!
Kaza buti endelea ! She is Just playing hard to get
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,899
Likes
686
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,899 686 280
Nanukuu

"Nilikutana nae kwa mshikaji, kaniambia walikuwa wanasoma pamoja

nikakutana nae mtaani, nikamnunulia msosi, tukabadilisha namba

tukaanza kuchati, mambo ya message usiku kucha, nikampeleka slipway mara mbili, movie mara moja

Kaniambia ananipenda, nami nikampenda tena kwa dhati

kaniomba vocha, nikamtumia, akanibeep nilipopiga, kasema ahsante

nikamwambia tutoke kideti Movenpeak, akaja na mdogo wake, nikalipia gharama

Baada ya wiki, akaniomba laki, nikwamwambia subiri, bado sipo freshi, sasa hajibu message na simu anakata

si miyeyusho au?"

Kaka we ndo ulianza kutongozwa?mwenzio alikuwa anatafuta mtaji!!!!!!!!
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
mtafutie hiyo laki, tatizo likowapi? asubiri hadi lini? kama umeshafulia si umwambie ujue moja?
 
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
318
Likes
9
Points
0
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
318 9 0
Kama unampenda wewe endelea tu. Inawezekana kweli ana shida huyo dada, huwezi jua bana.
 
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,730
Likes
52
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,730 52 145
Ungeanza kwa kumpeleka chawote au zero pub sana sana angeanza kukuomba kama 20k or below. sasa m2 kaja na mdogo wake moven pick umeclear bill. Si ashakuona Bab kubwa hiyo laki kwako ni kama 10k tu. Ndo maana kaona kama unamyeyusha vile!! kwa kumnyims hiyo laki, au nimekosea jamani?
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Huyo HAKUPENDI na alitaka kukufanya ATM!! Ndo maana ulipomwambia kama huna akasepa!! Angekuwa real, mawasiliano yangeendelea kama kawaida.

Kama ulikuwa na nia nae seriously.... basi mmwage hakufai huyo!! Lakini kama nia ilikuwa ni kumtumia kama chombo cha starehe, basi tafuta namna ya kumfyatua, kisha mmwage!! Never start a project that you cannot complete man, laki moja kitu gani kwani!!!

Tunaonga warembo Toyota Vitz, we unaogopa kutoa laki?? Kut@@ba warembo gharama hapa mjini, kama huwezi nenda kachukua mademu wa Mbagala na Temeke kama mwenzio Fidel!!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,935
Likes
1,951
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,935 1,951 280
Ungeanza kwa kumpeleka chawote au zero pub sana sana angeanza kukuomba kama 20k or below. sasa m2 kaja na mdogo wake moven pick umeclear bill. Si ashakuona Bab kubwa hiyo laki kwako ni kama 10k tu. Ndo maana kaona kama unamyeyusha vile!! kwa kumnyims hiyo laki, au nimekosea jamani?
apo tupo ukurasa mmoja...unajua I was like...whaat..siku ya kwanza tu mara mamovie (sijui ndo kuangalia 3D ya Avatar?) mara slipway, mara movenpick.....sasa mwanamke wa ivo kweli unadhani kutakuwa na penzi la dhati?

labda turudi kwenye basics za kutafuta mwenzi wa maisha tunafanyaje? ijapokuwa si rule out hiyo option kulingana na uwezo wa mtu, lakini uzoefu unaonyesha mahusiano yanayoanza ki hivyo huwa hayadumu hata kidogo...ni kama kujenga kwenye mchanga

mlete chawote uone kama atakufanyia namna hiyo?
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
ASome men deserve that, maana hawatulii kila wakionacho wanakitolea macho, hii ndo fidia, utachunika wewe hadi jasho likutoke. sasa kama mtu ulikuwa hujamjua vizuri move n pick, sijui slip way kufanya nini? mwenyewe umemuonyeaha unazo, yani bab kubwa, sasa unashindwaje kutoa laki? Tatizo ni wanaume wengine kutaka kuwahadaa wadada kwa date za nguvu magari makubwa etc, sasa ukikutana na msanii kama huyo kaa chonjo coz you aint going to win man
Tell them my sister!!! dawa yao!
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,929