DELL STUDIO 17 Window 7


Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
Hi Team

Kuna Mtu ameshawahi tumia hii Computer...Ikiwa na 64bit.Ni matatizo gani ambayo umekutana nayo.Nimenunua hii machine.64bit nasikia zina matatizo kwenye drivers zake kwa kuwa nyingi ziko kwenye 32bit.Ni software gani ambazo zimekuwa zikiwaletea matatizo katika installation?

Ni vyema kupata review ya wengine ambao wanatumia 64bit.

Please.
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,127