Delete CCM Kuwavua Wenyeviti Watatu Wa Vitongoji Magu Kesho

Delete CCM Kuwavua Wenyeviti Watatu Wa Vitongoji Magu Kesho

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Posts
6,346
Reaction score
1,873
Mkutano mkubwa delete futa CCM Magu. Kesho tutakuwa viwanja vya sawaka kijiji cha Sawaka kata Sayaka wilayani Magu.Janeth Rithe,Manase Bussah,Renatusi Pamba pamoja na mwanadada jasiri Aneth Munuo watakuwa wakiendelea na operesheni futa CCM Magu.

Hii itaambatana na kuwakabidhi kadi za CHADEMA wenyeviti wa Vitongoji wa CCM watatu. Hapo Sayaka

Wote mnakaribishwa ni kesho saa 8:00.
 
Kwa jinsi nilivyoshuhudia nyanguge ccm lazima ifutike magu
 
ndo uziri wa chadema watashuka wengine hakini wanaopanda ni wengi kuliko wanaoshuka hadi treni itafika kigoma tu
 
Hiki ndio chama sio kelele za vyura wa ACT na CCM, walahi October kuna watu watalia sana.
 
Mkuu rekebisha hilo neno SAWAKA, ni kijiji cha SAYAKA na kata ya SAYAKA
 
Back
Top Bottom