Dedication nzuri kwa msichana umpendaye

 
Last edited by a moderator:
Yeah leo lazima yule gf wangu kutoka uchagani anifungulie mapaja tu :cool2:
 
ana bahati sana, huwa namsoma.

(Nakunong'oneza wengine wasisome hata yeye), ila anaonekana huwa anakula sana chakula cha usiku, nilishamsoma mahali fulani.

Hivi Konnie umesoma Misimamo ya Fazaa? Mke wake ana bahati sana aisee....lol (kama kweli atelekeza)
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…