Deci na kampeni za 2010 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Deci na kampeni za 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nazjaz, Jan 20, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Inasemekana deci ilianzishwa na chama kimoja chenye nguvu ili kujikusanyia fedha za kampeni.
    Hayo maneno yaliyo enea mitaani sijui yana ukweli gani, lakini wahanga wa fedha za deci wanadai kuwa waziri mkuu aliwaahidi kurudishiwa pesa zao baada ya miezi sita, lakini hadi leo hamna aliyerudishiwa fedha hizo. Pia hata muendelezo wa kesi yao haueleweki kwani kuko kimya.
    Je wewe unafahamu nini?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Usinikumbushe machungu muda huu napata gahawa
     
Loading...