Deal Done:Aishi Manila asaini miaka miwili Simba SC

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
29,054
2,000
Habari za uhakika zilizonifikia hivi punde ni kwamba yule golikipa hatari na namna moja kwa Tanzania Aishi Manula amesaini timu kubwa Afrika Mashariki na Kati Simba SC

Manula amesaini miaka miwili kukipiga katika timu hiyo inayotegemewa kuwa mwakilishi wa uhakika kimataifa

Hongera Zakaria Hans Pope
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,360
2,000
Aishi Manula yule wa Azam hatakuwa wa Simba.
Akifungwa Dar Derby moja tu, kwisha habari yake!
Utasikia kauza mechi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom