Deadline ya kufanya kuripoti na kufanya registration vyuoni

Deadline ya kufanya kuripoti na kufanya registration vyuoni

seleman msumeno

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2015
Posts
202
Reaction score
34
Wasalaam wanajukwaa


Tafadhali sana naomba kujua na kufahamishwa kuhusu tarehe ya mwisho katika kuripoti na kufanya registration kwenye vyuo mbalimbali hapa nchini hasa katika vyuo vya serikali .

Wanafunzi wengi wa mwaka wa kwanza mpaka muda huu wameshindwa kuripoti vyuoni na kufanya registration kwani mpaka sasa hawajaweza kunufaika na mkopo na wengine wakisubiri third batch ya majina ya mikopo wajue kama wamenufaika ili waweze kuripoti vyuoni walikopangiwa

Hivyo basi mwenye kujua deadline ya vyuo kufanya registration aweze kutueleza hapa kwani wanafunzi wengine pia hawajaripoti kwasababu bado wanatafuta tuition fee kwa ajili ya vyuo vyao
 
Kaka leo nilkuwa mzumbe kunawatu wamekuja na kes kama hyo wakawa hawana pesa ya kusajil wakaomba wa confirm tu halafu usajili watafanya badae dah aisee walichosema kuwa tcu haitaji kukonfm tena kinachohtajika ni kusajiliwa na majna yatatumwa kesho saa mbl asubuh
Sikufichi watu wamerudi wamepanga kesho waende tcu
 
Naomba tuendelee kujuzana deadline ya vyuo mbalimbali katika suala zima la kufanya registration
 
Daaa udsm naona kwa mbali ileeee inaniacha ....jaman loan board mtusaidie ...hatujui hatima yetu
 
Hahaa kwa udsm mimi nilifanya registration first year ilikuwa mwezi wa kumi na mbili pindi tunaanza vitest cause huwezi piga test bila kuwa na ID na hiyo ID unaipata pindi ulipapo ada na kufanya registration so registration unatakiwa umefanya bfor mitiani aijaanza...
 
Hahaa kwa udsm mimi nilifanya registration first year ilikuwa mwezi wa kumi na mbili pindi tunaanza vitest cause huwezi piga test bila kuwa na ID na hiyo ID unaipata pindi ulipapo ada na kufanya registration so registration unatakiwa umefanya bfor mitiani aijaanza...
Vp mkuu unaweza kuanza kusaini boom kabla hujafanya registration
 
WAKUU NAOMBA TUUTUMIE UZI HUU KATIKA KUJUZANA DEADLINE YA KUFANYA REGISTRATION KATIKA VYUO VYETU
 
Wasalaam wanajukwaa


Tafadhali sana naomba kujua na kufahamishwa kuhusu tarehe ya mwisho katika kuripoti na kufanya registration kwenye vyuo mbalimbali hapa nchini hasa katika vyuo vya serikali .

Wanafunzi wengi wa mwaka wa kwanza mpaka muda huu wameshindwa kuripoti vyuoni na kufanya registration kwani mpaka sasa hawajaweza kunufaika na mkopo na wengine wakisubiri third batch ya majina ya mikopo wajue kama wamenufaika ili waweze kuripoti vyuoni walikopangiwa

Hivyo basi mwenye kujua deadline ya vyuo kufanya registration aweze kutueleza hapa kwani wanafunzi wengine pia hawajaripoti kwasababu bado wanatafuta tuition fee kwa ajili ya vyuo vyao
Naombeni ufafanuzi wakuu...

Inakuaje ada unalipiwa 50% alafu ...ya juu , other fee & medical unaambiwa utoa mfukoni ulipie ndio usajiliwe na ni pesa nyingi kama 1M kasoro... So boom linakazi gani hapo?????
 
Back
Top Bottom