johnthebaptist
JF-Expert Member
- May 27, 2014
- 104,319
- 183,628
Kwa Heshima na kumbukumbu ya Uzalendo wa Mkurugenzi wa zamani wa Upelelezi hayati Arther Mwaitenda ni vema barabara iliyopewa Jina lake pale Bahari beach Ununio iwekwe Lami
Ikumbukwe Mzee Mwaitenda ndiye aliwezesha kujenga Kituo Cha Police Bahari beach japo alipofariki baadae Shughuli zake zikahamishiwa Mbweni na pale kuwa ofisi za Serikali ya Mtaa wa Bahari beach
Ahsanteni Sana
Ikumbukwe Mzee Mwaitenda ndiye aliwezesha kujenga Kituo Cha Police Bahari beach japo alipofariki baadae Shughuli zake zikahamishiwa Mbweni na pale kuwa ofisi za Serikali ya Mtaa wa Bahari beach
Ahsanteni Sana