DC Iringa: Marufuku Mikutano ya siasa kwenye Wilaya yangu mpaka mwaka 2020


barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,280
Likes
25,791
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,280 25,791 280
image-jpeg.364196


Mkuu wa Wilaya ya Iringa, Richard Kasesela, amesema kamati ya ulinzi na usalama haitaruhusu mikutano ya hadhara itakayoombwa na vyama vya siasa wilayani humo.

Pamoja na uamuzi huo, Kasesela amesema kamati hiyo itawasaka na kuwafikisha katika vyombo vya dola watu wanaomkashifu Rais Dk. John Magufuli na viongozi wengine wa Serikali.

“Tuendelee na majukwaa ya utendaji, mipasho ya siasa tupumzike ili tuiache Serikali ifanye kazi zake,” alisema.

Alisema uchaguzi mkuu mwaka jana umepita kwa kumpata Rais, wabunge na madiwani, hakuna sababu tena ya kuendelea na mikutano ya kisiasa kila kukicha.

“Kama tunataka mbwembwe za siasa majukwaani, tusubiri uchaguzi wa Serikali za Mitaa au uchaguzi mkuu wa 2020,” alisema.

Alisema hatakuwa na msalia mtume na mtu yeyote awe mwana Chadema au CCM, atakayethubutu kunyanyua mdomo na kumtusi kiongozi yeyote au mwanachama mwenzeke, atakula naye sahani moja ili kuheshimiana na kutii mamlaka zilizo madarakani.

Wakati huo huo, amewataka viongozi wa taasisi mbalimbali za dini ambazo hakuzitaja kumaliza migogoro yao ya uongozi inayoelekea kuhatarisha amani ya wilaya.

Naye Mkuu wa Wilaya ya Kilolo, Asia Abdala, ameahidi kuzishughulikia changamoto mbalimbali za kimaendeleo wilayani humo.

Chanzo: Mtanzania.


Note: Huyu ndio DC aliyesifika kwa kurusha picha mitandaoni kwa kila tukio alilolifanya, mpaka wakati wa kula kiapo cha uadilifu Ikulu Rais akasema ameamuwa kumpa U-DC baada ya kuona anasemwa sana na picha zake zinakejeliwa mitandaoni.Akaona ampe huyohuyo anayesemwa semwa sana.
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,559
Likes
725
Points
280
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,559 725 280
Mafuriko yameisha, teuzi zishafanyika! Hivi kuna jambo lingine tena? Ni kuchimba mikwara kwa kwenda mbele sasa!
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
View attachment 364196

Mkuu wa Wilaya ya Iringa, Richard Kasesela, amesema kamati ya ulinzi na usalama haitaruhusu mikutano ya hadhara itakayoombwa na vyama vya siasa wilayani humo.

Pamoja na uamuzi huo, Kasesela amesema kamati hiyo itawasaka na kuwafikisha katika vyombo vya dola watu wanaomkashifu Rais Dk. John Magufuli na viongozi wengine wa Serikali.

“Tuendelee na majukwaa ya utendaji, mipasho ya siasa tupumzike ili tuiache Serikali ifanye kazi zake,” alisema.

Alisema uchaguzi mkuu mwaka jana umepita kwa kumpata Rais, wabunge na madiwani, hakuna sababu tena ya kuendelea na mikutano ya kisiasa kila kukicha.

“Kama tunataka mbwembwe za siasa majukwaani, tusubiri uchaguzi wa Serikali za Mitaa au uchaguzi mkuu wa 2020,” alisema.

Alisema hatakuwa na msalia mtume na mtu yeyote awe mwana Chadema au CCM, atakayethubutu kunyanyua mdomo na kumtusi kiongozi yeyote au mwanachama mwenzeke, atakula naye sahani moja ili kuheshimiana na kutii mamlaka zilizo madarakani.

Wakati huo huo, amewataka viongozi wa taasisi mbalimbali za dini ambazo hakuzitaja kumaliza migogoro yao ya uongozi inayoelekea kuhatarisha amani ya wilaya.

Naye Mkuu wa Wilaya ya Kilolo, Asia Abdala, ameahidi kuzishughulikia changamoto mbalimbali za kimaendeleo wilayani humo.

Chanzo Mtanzania.
Note: Huyu ndio DC aliyesifika kwa kurusha picha mitandaoni kwa kila tukio alilolifanya,Mpaka wakati wa kula kiapo cha Uadilifu Ikulu Rais akasema ameamuwa kumpa U-DC baada ya kuona anasemwa sana na picha zake zinakejeliwa mitandaoni..Akaona ampe huyohuyo anayesemwa semwa sana!!

Hongera domokarasia ya ccm! Mnatisha!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,274
Likes
30,631
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,274 30,631 280
2015-2020 kitakuwa kipindi cha majanga na mambo kwenda hovyo haijapata kutokea tangia Uhuru. Kama tunaiga Rwanda tunakosea maana Rwanda wao wanayo style yao ya kujieleza pale wasipokubaliana na serikali, nayo ni kuwa msituni na kufanya sabotage.
Sina hakika kama hilo tumejiuliza kabla ya kuiga.
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,329
Likes
1,595
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,329 1,595 280
Kuna haya yakuwatoa madarakani kabisa 2020, si mlaumu kiongozi najilaumu mpiga kura.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,328
Likes
6,759
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,328 6,759 280
Vyeo vya godfather ivo... Sa hv nchi haina katiba ni matamko tu ya wapuuz wachache....
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
Wanavyozuia demokrasia namna hii siku moja kuna watu watakamata dola na kukifutilia mbali chama chao, What goes around comes around!
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,675
Likes
4,934
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,675 4,934 280
Hili tangazo naona litasaidia kuiondoa CCM 2020 maana tutakuwa tunasikiliza habari mpya kila siku. Maana tukianza kuzisikia sasa watapata muda wa kujitetea.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,732
Likes
17,565
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,732 17,565 280
Demokrasia zerooo kabisa
 
C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
590
Likes
848
Points
180
Age
26
C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2016
590 848 180
Dah..juzi wakati wa uteuzi wa ma dc nilimsikia jpm akimpongeza huyu jamaa kwa kazi anazofanya...nategemea anaweza kumpongeza tena kwa tamko hili...
Namshauri jpm afute vyama vyote vya upinzani kama ndivyo vinarudisha maendeleo nyuma mpaka 2020
.. na viwanda visipojengwa ccm ijifute yenyewe na kuwapa wapinzani nchi..

Maana hizi akili sijui wanaziokotea wapi...yaani unazuia mikutano ya kisiasa iliyo halali kikatiba tena kwa nchi ya vyama vingi tena tena eti yenye demokrasia...??
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
....jengo linaungua na mtu anafanya kazi ya kusaidia kuzima moto, cha kushangaza ni idadi ya picha zilizopigwa na jinsi zilivyopigwa.

Unajiuliza mpiga picha alijiandaa saa ngapi na inakuwaje anamchukua mtu mmoja tu kwenye tukio.

Umaarufu wa kutafuta kwa nguvu yote hiyo; wanaweza kushikilia hiyo sheria ya kutofanya mikutano na hiyo 2020 kukawa na tume huru ya uchaguzi (kama umemsikia Jaji Lubuva) ambayo itatoa matokeo kama yalivyo na sio kama 'itakavyoletewa' kama uchaguzi uliopita.

Na hapo hiyo sheria ita-apply kwake kwa staili ya 'nyuma geuka' ndio atajua machungu yake. Unadhani miaka mitano ni mbali!!
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Mie nashauri ili siasa isihubiriwe nu vema Serikali Yetu ikavifuta vyama vyote vya siasa tubaki Na serikali
 
S

sawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,666
Likes
294
Points
180
S

sawa

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,666 294 180
enzi za Chama Kimoja mwalimu akukataza mikutano ya kisiasa sembuse huyu magufuli na serikali yake,
ni uchanga wa kisiasa tu unawasumbua ndio maana hata kuteua hawajua
amejaza MA PHD na Professar ikulu akijua ndio mambo yatakwenda vizuri kumbe sio
katibu mkuu kiongozi ana miaka 61 kisa ni rafiki yake mhandisi kijazi
katibu mkuu tamisemi mhandisi iyombe
jaani hopeless kabisa wao wanadhani mikutano ya siasa ndio chanzo cha sukari kuuzwa elfu 4 (4000) mpaka elfu 6000
shame on you Magu
 

Forum statistics

Threads 1,236,822
Members 475,301
Posts 29,269,023