Singasinga
JF-Expert Member
- Aug 27, 2011
- 2,741
- 3,316
Nimekuelewa lakini wengi hawatakuelewaMy solely advice to you Sir is..."If you can't change a girl, Change a girl"
And vice versa is true...My solely advice to you Sir is..."If you can't change a girl, Change a girl"
Salute to you Sir, for being few among many.Nimekuelewa lakini wengi hawatakuelewa
Yani hawa viumbe sijui wakoje aseeKunae wale wengine unawasiliana nao vizur wanakwambia ni mzima Ila baadae wanaweka status WhatsApp kuwa wanaumwa ukiangalia bila kureply chochote ugomvi unaanza, wakat angeweza kukwambia kuwa anaumwa kabla hujaona status siku hizi siangalii status zao
Ndo nini sasa hii[emoji16]My solely advice to you Sir is..."If you can't change a girl, Change a girl"
Men are not megalomaniacal or starving for attention. Neither manipulativeAnd vice versa is true...
Tujiulize πSa itakuwaje
Attention...tension
...tension!
...attention!
Kipi uliamua kuondoa kwake hadi akawa anatia huruma?
Kwanini binamu sana π π π π πDah! maana nikimpa care ananiona binamu sana,afu nikirudi shimoni
Status za vijembe na kutia huruma hazikauki.
Nimekuelewa mkuu,can u help me how to change her?Sorry Sir, no clue.
Ukiweza kumuelewa huyo jamaa basi tatizo lako limeshakwisha πNdo nini sasa hii[emoji16]