mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,440
- 138,229
Duh watu mna majibu[emoji23] [emoji23] [emoji23]Mpaka wa Namanga
Ova
Duh watu mna majibu[emoji23] [emoji23] [emoji23]Mpaka wa Namanga
Aliwazalo mjinga ndo linalomtokea huyo mtu ajiandae kuingikiwa live na sio ndoto yena ski chache zijazo1. Saga mpande kwa ndimu kisha ujipake mwili mzima kwa muda wa siku ishirini na moja.
2.Chuka halititi na uchanganye na mafuta ya zayti na uwe unajipaka saa ya kulala kila siku kwa muda wa siku 21.
3.Chukua mpandde na halititi pamoja na kipande cha ndimu uwe unajipaka x3 kwa muda wa siku 21 asubuhi na jioni na saa ya kulala. Vikombe 13 ajipake 1/2 kikombe cha chai
4.Twanga kamun as-wadi , harmali, kibiriti upele, swandali ahmar na halititi, bila kuchunga na ajifushe x3 kwa muda wa siku 21
Jina la YESU likiitwa kwa imani mara moja tu wakati mapepo hayo yajapo inatosha kabisa!!!HATA KITUNGUU THAUMU PEKE YAKE PIA INASAIDIA SANA ILA UKIPATA NA HIVYO VYENGINE INAKUWA NZURI SANA ,AHSANTE KWA KUNIPA DAWA NYENGINE ALLAH AKUBARIKI IN SHA ALLAH
AFADHALI KAMA UMELIONA HILO ILA CHUKUA YALIYO MAZURI MANA YANAWEZA YAKAKUSAIDIA SIKU ZA MBELENI ILA HAYA YA HAPA YA KEJELI, DHARAU NA VIJEMBE NIACHIE MWENYEWE MTOA MADABadala nizingatie tiba iliyotolewa imebidi nicheke kwa maoni,maswali na vibweka vya wachangiaji.
Inshaallah,ni mwenye kumiachieni yalo yenu.AFADHALI KAMA UMELIONA HILO ILA CHUKUA YALIYO MAZURI MANA YANAWEZA YAKAKUSAIDIA SIKU ZA MBELENI ILA HAYA YA HAPA YA KEJELI, DHARAU NA VIJEMBE NIACHIE MWENYEWE MTOA MADA
Mada hiyo mtu anaota anaingiliwa usiku dawa yake, je wee una dawa nyingine tofauti na hiyo ya mtoa mada?Nipo
The legend at his best. Hakuna nakshi nakshi ya halititi wala halitoto, straight to the pointVery complicated.... Ndimu na chumvi vinatosha kabisa