Dawa ya kuchimbika mitombo

Crispin Nyoni

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
413
195
Kuna jirani yangu ana ugonjwa wa kuchimbika mitombo. Hospitali nyingi amekwenda bila mabadiliko. Inafaa atumie dawa ipi?
 

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,023
2,000
Yalaah ndo ugojwa gani huo mitombo,

Da yaani kwa lugha ya huku kwetu Tunduru(RUVUMA) inaeleweka kiasi Pole mkuu ila ni ugonjwa fulani mtu anaona mguu au mkono unachimbika kutoka upande huu wa chini kuja kwa huku juu na kujitokeza tundu kubwa. Msaidieni kwa anayejua.
 

Maarifa

JF-Expert Member
Nov 23, 2006
4,502
2,000
ni VD hiyo ama ni kaswende iliyokomaa sana ama Pangusa aende hospital sio Dr Nyondo!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom