mbina sura yako mbaya sana..wanakukubali kweliJamani mwenye kujua dawa ya kuacha kutamani tamani mademu ?
Napata shida sana hapa kwenye kibanda changu cha chipsi
Huyo Yesu yuko wapi??? Airport au Ubungo terminal. Watu wapo serious we unaleta utani.Mpokee yesu kuwa bwana na mwokozi wako. Kisha ukemee roho ya tamaaa
Utaan unaanzia wapi?? We huoni hilo ni pepo la kutamani...Huyo Yesu yuko wapi??? Airport au Ubungo terminal. Watu wapo serious we unaleta utani.
Jamani mwenye kujua dawa ya kuacha kutamani tamani mademu ?
Napata shida sana hapa kwenye kibanda changu cha chipsi
Jamani mwenye kujua dawa ya kuacha kutamani tamani mademu ?
Napata shida sana hapa kwenye kibanda changu cha chipsi
dah pengne haya majibu anajibiwa mtu na mambo yake nyumbani anaitwa baba,ofisini anaitwa boss jamani pumguzeni ukali wa maneno sio wote waliomo humu ni watoto kama nyinyi wa mig 33Dawa yake asilia ni karoti ama matango….jishindilie mkunduni kila unaposikia hamu ya kuwa na demu. Wiki tu hamu yote kwishney.