Dawa ya kiuno | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kiuno

Discussion in 'JF Doctor' started by MAKOLA, Apr 3, 2011.

  1. M

    MAKOLA Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Wajumbe naumwa sana na kiuno mimi ni kijana wa kiume wa miaka 25 nitumie dawa gani
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,543
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Paka salimia
     
  3. wende

    wende JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 716
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nenda kwa babu Loliondo!!
     
  4. Pangu Pakavu Tia Mchuzi

    Pangu Pakavu Tia Mchuzi Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2006
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Pole mkuu. Maelezo yako ni mafupi kuweza kukupa ushauri mzuri zaidi ya kukushauri ukamwone daktari. Mara nyingi maumivu ya kiuno yanatokana na tatizo la prostatitis, ambayo inaweza kusababishwa na infection kwenye njia ya mkojo au sababu nyingine (non-bacterial). Hima kamwone daktari.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana ila huku kwetu ukisema unaumwa na kiuno mama atakukimbiza wewe! Hata hivyo wewe mwenyewe umeuliza kwa mitego eti una miaka 25! Kwa hiyo unafikiri dawa yake ni ile? kamwone daktari man!
     
  6. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,799
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Wakati unajipanga kwenda kumuona daktari, au kikombe cha babu, jaribu kutumia vifuatavyo:
    1. Matango
    2. Karoti
    3. Pilipili hoho
    Chukua vyote kwa pamoja tengeneza juice kama utaweza bila kuweka kiungo chochote wala kutoa maganda yake na dozi yake ni tunda moja kwa aina zote, pata asubuhi, mchana na jioni, ukivitafuna mojakwa moja na maganda ni bora zaidi. Hiyo ni tiba nzuri kwa maumivu ya kiuno na mgongo pia. Ukitumia siku ya kwanza una uhakika wa kupata nafuu kesho yake na ukiendelea wiki nzima tegemea kuto sikia tena maumivu kwa zaidi ya miezi 6. Zaidi ya hapo ikiwa ni utaratibu wako wa kula mara kwa mara basi tatizo hilo litafutika maishani. Tena kwa Tango hata nguvu za kiume humarika pia.
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    Pia kapime malaria mkuu.
     
  8. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    said ally kesha kupa dawa! Kaz kwako sasa
     
  9. M

    MAKOLA Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Asante saidi
     
  10. D

    Dimma Member

    #10
    Sep 25, 2017
    Joined: Aug 15, 2017
    Messages: 55
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Kaka SaidAlly , hiyo tiba ni uhakika eeh? Yaani ulishaiexperience wewe mwenyewe?
     
  11. k

    kibuyu180 JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2017
    Joined: Oct 22, 2016
    Messages: 534
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 80
    Sawa
     
  12. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2017
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,799
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Yes!
     
  13. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2017
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 15,069
    Likes Received: 15,697
    Trophy Points: 280
  14. D

    Dimma Member

    #14
    Sep 25, 2017
    Joined: Aug 15, 2017
    Messages: 55
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Ahsante. Nitaitumia
     
  15. D

    Dimma Member

    #15
    Sep 25, 2017
    Joined: Aug 15, 2017
    Messages: 55
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Pia kuna tiba fulani hivi ya asili aliwahi kuielezea Mkuu Kisima. Sikumbuki vyema ila something like unamix tangawizi mbichi na mizizi ya ndulele unachua kiuno.
     
  16. usatrumpjr

    usatrumpjr JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2017
    Joined: Jan 21, 2017
    Messages: 1,591
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Jipake mafuta ya nyangumi nasikia yanatibu
     
  17. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2017
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 2,226
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mixture hii ni suluhisho mujaarab kwa maumivu ya mgongo na kiuno.
    Jaribuni kutumia wapendwa mpate kupumzika na hii kadhia.
     
  18. D

    Dimma Member

    #18
    Sep 25, 2017
    Joined: Aug 15, 2017
    Messages: 55
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Hivi Mkuu, hii tiba ulishaiexperience wewe mwenyewe? Yaani uliitumia kabisa mwenyewe?
     
  19. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2017
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 2,226
    Trophy Points: 280
    Ndiyo mkuu niliitumia yapata miaka mitano iliyopita. Maumivu niliyokuwa napata kipindi cha nyuma kabla ya hapo yalikuwa hayamithiriki. Tangu hapo yalifutika kabisa na ikitokea basi pengine ni kwajili ya uchovu utokanao na pilika za kutwa hiyo.

    Mashuhuda wamo humu ambao pia iliwaletea matokeo chanya.
    CC kassimneema
     
  20. djzm70

    djzm70 JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2017
    Joined: Apr 16, 2014
    Messages: 3,490
    Likes Received: 1,559
    Trophy Points: 280
    Kata sana kiuno ukiwa na demu utapona
     
Loading...