Dawa ya chango la tumbo kwa watoto wadogo

bank

Senior Member
Jan 9, 2011
159
195
Habarini wana JF,

Naomba mwenye kujua jinsi ya kutibu chango la tumbo kwa watoto wadogo.Mtoto wangu ana miezi miwili anasumbuliwa sana na tumbo,huwa anajisokota na kulia muda mwingi na anataka abebwe tu.

Hospital wanasema itaisha tu yenyewe.

Msaada tafadhali
 

mjusi kafiri

Member
Oct 8, 2010
66
125
Habarini wana JF,

Naomba mwenye kujua jinsi ya kutibu chango la tumbo kwa watoto wadogo.Mtoto wangu ana miezi miwili anasumbuliwa sana na tumbo,huwa anajisokota na kulia muda mwingi na anataka abebwe tu.

Hospital wanasema itaisha tu yenyewe.

Msaada tafadhali

pole sana ni wa kike au kiume na unaishi wapi ?
 

Mr. Hussein Juma

Verified Member
Mar 5, 2012
729
1,000
Habarini wana JF,

Naomba mwenye kujua jinsi ya kutibu chango la tumbo kwa watoto wadogo.Mtoto wangu ana miezi miwili anasumbuliwa sana na tumbo,huwa anajisokota na kulia muda mwingi na anataka abebwe tu.

Hospital wanasema itaisha tu yenyewe.

Msaada tafadhali

Pole sana,binafsi na-deal na michango aina yote kwa dawa za asili(herbs).Napatikana Shinyanga na kwa mawasiliano zaidi nipo hewani kwa nambari 0759 947 397.Tofauti na michango,na-deal pia na matatizo mengine kama kuchanganya siku kwa kina mama(menstrual irregularities),kuzuia mimba isiharibike(miscariages),choo kuwa kigumu(constipation),tumbo kujaa gesi...n.k.

KARIBUNI SANA SHINYANGA.
 

bank

Senior Member
Jan 9, 2011
159
195
Pole sana,binafsi na-deal na michango aina yote kwa dawa za asili(herbs).Napatikana Shinyanga na kwa mawasiliano zaidi nipo hewani kwa nambari 0759 947 397.Tofauti na michango,na-deal pia na matatizo mengine kama kuchanganya siku kwa kina mama(menstrual irregularities),kuzuia mimba isiharibike(miscariages),choo kuwa kigumu(constipation),tumbo kujaa gesi...n.k.

KARIBUNI SANA SHINYANGA.

Sasa wa DSM Ngoja tuendelee kutumia Cripe water japo hayatibu
 

Mdau35

Senior Member
Apr 11, 2012
127
195
Tafuta mzizi wa ndulele chemsha mpe kijiko cha chai asubuhi na jioni. Pia umchue tumbo na mafuta ya nazi, unayapaka mikonini kisha unaipasha mikino kwenye jiko la mkaa alafu unamchua tumba taratibu na kiunoni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom