Dawa gani ya kuongeza maumbile ya kiume?

Mar 11, 2020
17
45
Amani iwe nanyi umu ndani nilikuwa naomba ushauri dawa ya kuongeza maumbile ya kiume aina matatizo labda kupunguza uwezo wa sex kitandani

Sent using Jamii Forums mobile app
Leta 100,000tzs,nakupa dawa niliyotumia mimi...me sio mganga ila katika kuhangaika nikakuta website moja maweandika mafuta ya mmea flani ukichanganya na naniliu

Ni dawa yakunenepeshe zakari nikanunua Nikachanganya nikawa napigia puchu,

bro it works for sure ila hairefushi,
km wewe chako nikifupi usintafute sjui dawa,ila km ndefu ila nyembamba leta pesa nikupe dawa

Saivi nnashipa balaa




Sent from my iPhone using JamiiForums
 

jjs2017

Member
May 25, 2019
64
125
Mkuu.. chukua maji zen changanya na pilipili kisha chemsha mpaka yapate moto wa kutosha ...Baada ya hapo yakiwa na moto ule ule mwagia kwenye uume hakika utatibika

ciproflaxin
 
Top Bottom