Dawa asili ya homa ya manjano (hepatitis) kwa anaeitaji

Dawa asili ya homa ya manjano (hepatitis) kwa anaeitaji

SHADRACK LUTOBECK

Senior Member
Joined
Sep 29, 2013
Posts
129
Reaction score
18
Ugonjwa wa homa ya manjano kitaaramu huitwa HEPATITIS. Ugonjwa huu ni hatarisana, unasababishwa na VIRUS aina ya HEPATITIS.Virusi hivi mara nyingi hushambulia INI ktk mwili wa binadamu.

Ugonjwa huu usipotibiwa mapema husabisa UVIMBE katika INI,Na hatimae husababisha saratani ya ini. Mara nyingi ugonjwa huu huwa haujionyeshi moja kwa moja.

Dalili za ugonjwa huu ni pamoja na

(1)mwili kuwa dhaifu,

(2)kujisikia kichefu chefe,

(3)homa kari kupita kiasi,

(4)Maumivu makari ya tumbo upande wa ini,

(5)macho na ngozi kuwa ya njano.

(6)mkojo kuwa na hali ya uweusi na unakuwa mzito n.k.Kama una tatzo hili basi umepona.Nina dawa nzurisana ya asili inayotibu na kuondoa tatzo hilo kwa mda wa siku saba

(7)tu,Dawa hii inasaidia watu wengisana.Ndani ya mda wa sikumbili ukianza kutumia dawa hii utaona mabadiliko makubwa,kama tumbo linauma litaturia na njano itakuwa imepungua kwa kasi ya ajabu na baada ya dozi utakuwa safikabisa.

Kama unateseka na ugonjwa huo ntafute.0759217720
 
dawa zako huwa zinatokana na nini SHADRACK LUTOBECK, halafu mbona huwa unabandika tu bandiko na kuosha wakati unawaacha watu na maswali mengi ingependeza kama ungekuwa unatulia kwenye mabandiko yako na kujibu maswali...
 
Last edited by a moderator:
Ugonjwa wa homa ya manjano kitaaramu huitwa HEPATITIS.Ugonjwa huu ni hatarisana,unasababishwa na VIRUS aina ya HEPATITIS.Virusi hivi mara nyingi hushambulia INI ktk mwili wa binadamu.Ugonjwa huu usipotibiwa mapema husabisa UVIMBE katika INI,Na hatimae husababisha saratani ya ini.Mara nyingi ugonjwa huu huwa haujionyeshi moja kwa moja.Dalili za ugonjwa huu ni pamoja na(1)mwili kuwa dhaifu,(2)kujisikia kichefu chefe,(3)homa kari kupita kiasi,(4)Maumivu makari ya tumbo upande wa ini,(5)macho na ngozi kuwa ya njano.(6)mkojo kuwa na hali ya uweusi na unakuwa mzito n.k.Kama una tatzo hili basi umepona.Nina dawa nzurisana ya asili inayotibu na kuondoa tatzo hilo kwa mda wa siku saba(7)tu,Dawa hii inasaidia watu wengisana.Ndani ya mda wa sikumbili ukianza kutumia dawa hii utaona mabadiliko makubwa,kama tumbo linauma litaturia na njano itakuwa imepungua kwa kasi ya ajabu na baada ya dozi utakuwa safikabisa.Kama unateseka na ugonjwa huo ntafute.0759217720[/Q kama mzizi naye angekuwa kama wewe sijui ingekuwaje?mi nakushauri ungeingia jukwaa la biashara na matangazo ili ujipigie promo,
 
Oi jamani wazima. Nina homa ini naombeni msaada wenu mana hospitali wamesema haina tiba.
 
Rekebisha heading iwe "homa ya ini" homa ya manjano ni "yellow fever"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom