Darubini kali: Asiyekuwepo machoni, na lake halipo


kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,144
Likes
268
Points
180
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,144 268 180
“Asiyekuwepo machoni, na Moyoni hayupo – Someone who is not in sight, is not in the heart”
‘ndugu zetu wanaanza kusaulika taritibu katika tasnia ya sanaa Tanzania – hasa wa kizazi kipya, inabidi tutafute jinzi ya kuwa enzi jamaa zetu’

- Mr. Ebbo (Abel Loshilaa Motika), Steve 2K , John Mjema, James Dandu, Steven Kanumba, Mlopelo, John Steven Maganga, Juma Sadick kilowoko (Sajuki), Albert Mangwea, Rose Thomas, Sharo milionea n.k

=

=

=

=

=

=

=

=

=
...wote waliokuwa kioo cha jamii, wanatakiwa kuenziwa katika Music Awards zinazofanyika kila kukicha, kwani wametoa mchango mkubwa kwa taifa letu... na hasa kwenye tasnia ya sanaa ya muziki na sinema...
=

=

=

=

=

=
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,247
Likes
20,363
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,247 20,363 280
Steve 2 k na John Mjema ni watu wawili tofauti.

Kili Music Award muhasisi wake ni James Dandu ambaye aliomba ufadhili TBL, Kama nchi hii inathamini watu basi tuzo hizi zinapaswa kuitwa James Dandu Awards kama heshima kwa muhasisi.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Steve 2 k na John Mjema ni watu wawili tofauti.

Kili Music Award muhasisi wake ni James Dandu ambaye aliomba ufadhili TBL, Kama nchi hii inathamini watu basi tuzo hizi zinapaswa kuitwa James Dandu Awards kama heshima kwa muhasisi.
mkuu matola hakika umenena no comment on this just implementation.
 

Forum statistics

Threads 1,274,104
Members 490,586
Posts 30,501,122