General Mangi
JF-Expert Member
- Dec 21, 2013
- 15,316
- 23,187
Aisee kumbe waliboresha vifungashio kiasi hiki? Na bado soko limekuwa gumu?
Nadhani moja ya tatizo ni hili a kubadili vifungangashio ambalo limeongeza gharama ,wanywaji wenyewe Wa chibuku sio watu wenye makuu ,sijui kwanini waliondoa ule mtindo wa zamani Wa kupokezana kometi au walilalamika kutaka chupa?Aisee kumbe waliboresha vifungashio kiasi hiki? Na bado soko limekuwa gumu?
Huyu Mzungu nimemuelewa sanaWe are on the right track. Hahahaha tupo namba za kigiriki sasa.
Kama una MB unaweza msikiliza huyu mzungu anachosema.
View attachment 867963
HALI YA SASA YA UCHUMI INAPALIA KWELIKWELI!