Darasa nae aanza kununua views Youtube!


danhosnoop

danhosnoop

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2014
Messages
2,749
Points
2,000
danhosnoop

danhosnoop

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2014
2,749 2,000
Ngoma ya darassa ni nzuri, na ilipokelewa vizuri na wengi tangu siku ya kwanza ilipotoka. Darassa toka kitambo mziki alikua anaujua, rejea ngoma kama sikati tamaa. ila kwa mtazamo wangu jamaa sokoo kaliteka kwa ufasaha kuanzia kama utanipenda, kuja too much na sasa muziki. Ila nimeamini management nzuri ni kitu muhimu sana kwenye career ya muziki, jamaa tangu apate management mpya matunda yanaonekana wazi
 
K

Kapwela

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
2,016
Points
2,000
Age
48
K

Kapwela

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
2,016 2,000
Kajiandae ina muda gani na views ngapi tulinganishe na muziki wa Darassa kisha na Kokoro wa Mavoko.
 
Activity Ratio

Activity Ratio

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
558
Points
1,000
Age
29
Activity Ratio

Activity Ratio

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
558 1,000
Hit song kuwahi kutokea huu mwaka ni huu wimbo...
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
13,127
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
13,127 2,000
Sio simba sio chui wala sio mamba
 

Forum statistics

Threads 1,284,208
Members 493,998
Posts 30,817,450
Top