Darasa nae aanza kununua views Youtube!


S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2015
Messages
642
Likes
738
Points
180
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined May 4, 2015
642 738 180
Sasa nimeamini rasmi kuwa viewers wananunuliwa Youtube, maana naona hata Darasa nae kaanza kununua viewers.. Haiwezekani 5 days apate viewers +300K..

Ebu ivutieni picha hii nyimbo yake halafu imagine watu wenye mitimu yao humu ndani jinsi ambavyo wangekuwa wanaipa promo inayostahili.. Imagine chorus ya Ben Pol ndo angekuwa ameimba Alikiba au Diamond...

Daaaah kweli hizi timu zitatupeleka kubaya sanaaaaa.

Anyway Dj lete mamboooo.. ''Maisha na muziki, acha maneno weka muziki.... ayeee yeee''

Hili ngoma limenidhihirishia kuwa kumbe hata bibi yangu bado ana nguvu za kusakata dansi..

screenshot_2016-11-28-10-41-04-png.440647
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,903
Likes
8,884
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,903 8,884 280
Siku 5 Views wachache hivyo wale wasanii wa wasafi wakitoa ngoma kabla haijafikisha masaa 24 wanagonga 1m views sio bure kunakitu watakuwa wanachokonoa!
 
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2015
Messages
642
Likes
738
Points
180
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined May 4, 2015
642 738 180
Siku 5 Views wachache hivyo wale wasanii wa wasafi wakitoa ngoma kabla haijafikisha masaa 24 wanagonga 1m views sio bure kunakitu watakuwa wanachokonoa!
Kwahiyo mkuu unataka kusema wakina Mondi wameshaacha mchezo wa kununua au?? maana Kokoro nayo ni siku ya 5 leo lakini ina 665k
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,207
Likes
9,446
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,207 9,446 280
Alafu wimbo huu mbona mbovu sana.
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
5,453
Likes
5,047
Points
280
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
5,453 5,047 280
Bongo sisi waswahili hata sishangai ukionekana una mafanikio kuwazidi hawaishi kukusakama kwa maneno ili mradi tu ushuke chini uwe kama wao.
Nilishaamini waswahili si watu wa kuwaendekeza hata kidgo la si hivyo wanaweza kukuendesha sana big up darassa, wimbo mzuri, na big up mond kwa kuufikisha mziki wetu level ya kimataifa
 
M

manyora

Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
55
Likes
37
Points
25
Age
28
M

manyora

Member
Joined Aug 9, 2016
55 37 25
Umefunika hata kokoro wanunua views bila ommy dimpoz kuwaaibisha kuhusu kununua views wangekua washafikisha 1mil
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,207
Likes
9,446
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,207 9,446 280
Umefunika hata kokoro wanunua views bila ommy dimpoz kuwaaibisha kuhusu kununua views wangekua washafikisha 1mil
una uhakika..??
RICH MAVOKO FT DIAMOND PLATNUMZ - KOKORO ( OFFICIAL VIDEO)



676,119 views
 
oneman

oneman

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2016
Messages
358
Likes
183
Points
60
Age
31
oneman

oneman

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2016
358 183 60
Unachuki zako ngoma noma sana...darasa huwezi Fanya kitu bila kwenda class
 
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2015
Messages
642
Likes
738
Points
180
S

Sambusa kavu

JF-Expert Member
Joined May 4, 2015
642 738 180
una uhakika..??
RICH MAVOKO FT DIAMOND PLATNUMZ - KOKORO ( OFFICIAL VIDEO)



676,119 views
Hapa ndo unapoona kipimo cha nyimbo ya darasa kupendwa...maana views za Kokoro ni nyingi kwa sababu ya matimu,lakini kama hii nyimbo Darsa angekuwa featuring nd either Domo au Kiba basi saivi tulikuwa tunaongelea viewer +2milion.....

Wito wangu......tuweke timu pembeni na kukisupport kitu kizuri kwa pamoja...ndo njia pekee ya kuukuza zaid mziki wetu kimataifa
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,589
Likes
31,143
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,589 31,143 280
mfano ulivyosema mbovu mi nikaenda kuangalia je youtube inajua nimekuja kufanyaje hiyo inahesabu tu... haters ndyo wanafanya nyimbo inaangalia sana
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,375
Likes
16,556
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,375 16,556 280
hii ngoma haiitaji promo mzazii...inajitosheleza kwa kila kitu,hata mgonjwa alielazwa na madripu juu akiisikia tu ananyanyuka mwenyeweeee
kwani kupromote kazi yako dhambi? Labda hujui maana ya promo hata hiki unachokifanya hapa ni promo!
Ila ngoma tamu sana anavyoanza kugonga gonga mike yaani mbaa ,mbaa,mbaaaa naikubali sana hiyo part
 
sunday jr

sunday jr

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
366
Likes
332
Points
80
sunday jr

sunday jr

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
366 332 80
hii nyimbo ya darasa ni nzuri kuliko hiyo ya keroro
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,675
Likes
1,771
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,675 1,771 280
Hapa ndo unapoona kipimo cha nyimbo ya darasa kupendwa...maana views za Kokoro ni nyingi kwa sababu ya matimu,lakini kama hii nyimbo Darsa angekuwa featuring nd either Domo au Kiba basi saivi tulikuwa tunaongelea viewer +2milion.....

Wito wangu......tuweke timu pembeni na kukisupport kitu kizuri kwa pamoja...ndo njia pekee ya kuukuza zaid mziki wetu kimataifa
wewe mwenyewe mbona unaonekana ni team darasa!
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,478