Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,663
- 167,602
Ndugu viongozi wakuu wa nchi,
kuna darasa la bure kabisa kwa viongozi wa nchi yetu.
Mtajifunza ni wapi mmekosea, mtapata feed back ya uongozi wenu bure kabisa.
Mtajua nini matarajio ya wananchi waliyo nayo kwenu.
Mtapata mbinu mbalimbali mbadala za kutatua matatizo na kero nyingi ambazo kwa uwezo wenu na wa washauri wenu zimewashinda.
Nawakaribisheni sana hapa jamvini kwetu jamii forum.
kuna darasa la bure kabisa kwa viongozi wa nchi yetu.
Mtajifunza ni wapi mmekosea, mtapata feed back ya uongozi wenu bure kabisa.
Mtajua nini matarajio ya wananchi waliyo nayo kwenu.
Mtapata mbinu mbalimbali mbadala za kutatua matatizo na kero nyingi ambazo kwa uwezo wenu na wa washauri wenu zimewashinda.
Nawakaribisheni sana hapa jamvini kwetu jamii forum.