Dar: Watu 46 wanusurika kufa baada ya kuvuta hewa ya sumu

Dar: Watu 46 wanusurika kufa baada ya kuvuta hewa ya sumu

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Posts
8,272
Reaction score
25,314
Watu 46 katika kiwanda cha sabuni cha Royal wanusurika kufa baada ya kuvuta hewa iliyokuwa na sumu katika kiwanda hicho.

Chanzo: ITV

20180522_200726.jpg
 
Kiwanda cha Mo wa Simba, swali ni je kama wamiliki wa kiwanda wanakosa umakini mpaka acid ina penyeza kwenda nje na kuleta madhara, products zao siko salama?
 
Wanaweza wakawa wamenusurika kufa leo sasa hivi, uchunguzi unafanyike kuhakikisha hawatapata madhara siku zijazo.

Wasijeendelea kuugulia taratibu na kupata matatizo ya muda mrefu bila kujua tatizo ni hii hewa yenye sumu waliyovuta leo.
 
Ukiwa unaelekea barabara ya Airport , kuna mahali sijui panaitwaje kabla ya kufika airport, napo pana harufu nzito kutoka viwandani muda wote...


Cc: mahondaw
Unamaanisha pale Sigara?
Aisee pale ukipita nje tu waweza hata kulewa kwa ile harufu
 
Wanaweza wakawa wamenusurika kufa leo sasa hivi, uchunguzi unafanyike kuhakikisha hawatapata madhara siku zijazo.

Wasijeendelea kuugulia taratibu na kupata matatizo ya muda mrefu bila kujua tatizo ni hii hewa yenye sumu waliyovuta leo.

Kweli ndugu, linaeeza kuzuka gonjwa lisilojulikana huko mbeleni kumbe ni sumu waliyovuta huko nyuma
 
Unamaanisha pale Sigara?
Aisee pale ukipita nje tu waweza hata kulewa kwa ile harufu

Wale wafanyakazi sijui utaratibu ukoje linapokuja suala la afya zao. Inabidi checkup za mara kwa mara zikiamvatana na marupurupu ya kuhakikisha milo kamili.
 
Unamaanisha pale Sigara?
Aisee pale ukipita nje tu waweza hata kulewa kwa ile harufu

Kuna hapo sigara TCC ni harufu ya sigara utadhani unapuliziwa puani muda wote...

Na kuna hapo, kabla hujafika Airport, sijui ni sabuni inayopikwa bado, ni kali... fikiria raia wanaoshinda maneneo hayo kwa hiyo harufu inayokera na kali utadhani unapuliziwa wewe...


Cc: mahondaw
 
Kiwanda cha Mo wa Simba, swali ni je kama wamiliki wa kiwanda wanakosa umakini mpaka acid ina penyeza kwenda nje na kuleta madhara, products zao siko salama?
Mh nasubiria jibu
 
Tatizo OSHA wamelala usingizi hawatembelei viwanda especially hivi vya wahindi na wachina kukagua mazingira ya kazi. Watu wanafanya kazi kwenye mazingira hatarishi sana huko.
 
Aiseee...huruma na huzuni..mamlaka husika zipo wapi " mpaka watu wanafikwa na mabalaa mazito kama hayo ""?
 
Back
Top Bottom