Chuck j JF-Expert Member Joined Jun 17, 2011 Posts 2,366 Reaction score 835 Mar 3, 2018 #1 Mvua na upepo mkubwa mida hii Kimara ya Mbezi, yaani sijui kama haijaacha maafa.
Shark JF-Expert Member Joined Jan 25, 2010 Posts 29,984 Reaction score 30,178 Mar 3, 2018 #2 Huu Upepo umefika mpak Kijitonyama huku
jembelamkono JF-Expert Member Joined Nov 19, 2015 Posts 2,733 Reaction score 2,021 Mar 3, 2018 #3 Kigamboni huku ni balaa,umeandana na mvua nzito.
Kanungila Karim JF-Expert Member Joined Apr 29, 2016 Posts 20,741 Reaction score 25,678 Mar 3, 2018 #4 Huku Temeke ndo usiseme
KUCH KUCH JF-Expert Member Joined Dec 18, 2015 Posts 1,327 Reaction score 966 Mar 3, 2018 #5 Duuuh, hadi huku kwetu
Marire JF-Expert Member Joined May 1, 2012 Posts 12,333 Reaction score 5,314 Mar 3, 2018 #6 Hapa kiluvya balaa ..wamekata na umeme kabisa ...nakaa macho hadi urudi
terewaeli Member Joined Jun 9, 2017 Posts 36 Reaction score 49 Mar 3, 2018 #7 Huku upanga ndo usiseme na radi juu!
ERoni JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 55,589 Reaction score 130,956 Mar 3, 2018 #8 Hii hali ni balaa, japo upepo umeisha.
C comety Member Joined Feb 13, 2018 Posts 32 Reaction score 13 Mar 3, 2018 #9 poleni..zenji joto bado linatutesa though ilinyesha asbh kidogo
martinezmarty JF-Expert Member Joined Apr 17, 2017 Posts 318 Reaction score 510 Mar 3, 2018 #10 Huku Upanga mvua na radi za kutosha
U UCD JF-Expert Member Joined Aug 17, 2012 Posts 10,578 Reaction score 7,578 Mar 3, 2018 #11 Hata hapa Pretoria usiseme kabisa halafu radi ni kali sana!
simplemind JF-Expert Member Joined Apr 10, 2009 Posts 16,785 Reaction score 9,719 Mar 3, 2018 #12 gods are having fun tonight.
Akthoo JF-Expert Member Joined Nov 5, 2007 Posts 1,068 Reaction score 1,149 Mar 3, 2018 #13 Mwananyamala, imepita mvua na upepo kiasi!
tumbolisasi Member Joined Jul 13, 2017 Posts 21 Reaction score 9 Mar 3, 2018 #14 KUCH KUCH said: Duuuh, hadi huku kwetu Click to expand... heheheh! kwenu wapi mkuu
Pendaelli JF-Expert Member Joined Feb 13, 2014 Posts 13,034 Reaction score 38,505 Mar 3, 2018 #15 Bunju nako upepo mkali sana ila mvua ni ndogo kiasi umeme wamekata.
Dragoon JF-Expert Member Joined Nov 24, 2013 Posts 7,012 Reaction score 8,150 Mar 3, 2018 #16 Kwa hiyo kesho hatupandi mwendokasi?
M Mpalakugenda JF-Expert Member Joined Jun 2, 2015 Posts 4,649 Reaction score 5,083 Mar 3, 2018 #17 Chato hali ni tulivu kabisa.
M Mwee JF-Expert Member Joined Feb 17, 2018 Posts 246 Reaction score 619 Mar 3, 2018 #18 Mpalakugenda said: Chato hali ni tulivu kabisa. Click to expand... Hahahaha aaaaa!
MwanawaMUNGU41 JF-Expert Member Joined Jun 15, 2015 Posts 1,052 Reaction score 749 Mar 3, 2018 #19 Hali ni mbaya,nimejifunika gubi gubi nasikilizia mabomu huko nje
Maserati JF-Expert Member Joined Jun 15, 2014 Posts 11,602 Reaction score 20,101 Mar 3, 2018 #20 Dar mzima inanyesha hii usiku wa leo