Dar: Moto wateketeza Magari ya Gereji Jangwani


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,222
Likes
9,850
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,222 9,850 280
Moto mkubwa umewaka katika Gereji moja Jijini Dar es Salaam karibu na uwanja wa mazoezi wa Timu ya Yanga, huku Gari nyingi zikiwa zimeteketea kwa moto

13697041_1186218388107919_7833205703390283912_n-jpg.366063
13659187_1186218404774584_2232298234523850410_n-jpg.366064
bb5774c3-8b54-4226-9940-0cb8f06b5ee2-jpg.366062
 
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
1,651
Likes
1,903
Points
280
Age
33
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
1,651 1,903 280
Pole yao
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,010
Likes
6,137
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,010 6,137 280
Aaah...usiku hivi..sio hujuma ya viwanja hapo kweli...!!? Duuh, karibu kabisa na club ya Yanga hapo..!! Alafu kuna magari mengi hapo sana.. sasa moto unawaka hivyo, sio bure sio mtu kamwagia mafuta na kuwasha kweli..? maana moto hatari huo..!!
 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,392
Likes
2,420
Points
280
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,392 2,420 280
Hasara kwa taifa
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,624
Likes
11,775
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,624 11,775 280
mmh zimamoto hawana maji?
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,723
Likes
3,538
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,723 3,538 280
Hasara kwa wamiliki wa gari na gereji.
 
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2015
Messages
1,372
Likes
488
Points
180
Age
23
Granted Peter

Granted Peter

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2015
1,372 488 180
Wat if ungesambaa kwenye nyumba za watu
 
N

nsereko m

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
3,020
Likes
2,140
Points
280
N

nsereko m

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
3,020 2,140 280
pole sana kwa ndugu zetu waliopatwa na mkasa huo.
 
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2015
Messages
24,482
Likes
92,088
Points
280
Jimena

Jimena

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2015
24,482 92,088 280
Jamaniii. Pole sana kwa wote
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,886
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,886 280
Ukitazama waokoaji karibu wote msaada wa kwanza waliotoa hapo ni kupiga picha na video kusambaza kwenye mitandao,
kutoka pale Fire mpaka hapo hata dakika 5 hazifiki na kuna magari zaidi ya matatu muda wote yamepaki,mpaka moto umefika hivyo hapakuwa na askari au woote wamekwenda Dodoma pia?
 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
697
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 697 180
huu Motto ungewaka Mitaa ya lumumba ningeshukuru sana
 

Forum statistics

Threads 1,239,023
Members 476,289
Posts 29,340,217