Damu hii itawatafuna | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Damu hii itawatafuna

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Benno, Jan 13, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Damu hii.jpg
    Inasikitisha sana.
    JK aliwakilishwa na nani katika hili?












    JF UTA TOA TENA NA HII POST?
     
  2. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 5,506
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    imewatafuna sana
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    itawatafuna sana tu!
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nyie nao,mnaendeleza tu kila sehemu kuanzisha thread ile ile!unakua uchafu sasa
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,159
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    .....unaonekana ni mmoja wa wale ambao damu ile inawaandama na kuwatafuna.......! lipi ni uchafu zaidi....kuongelea sana mauaji yale au mauaji mliyoyafanya......? tunajua hamtaki kusikia mambo yale yanaongelewa lakini kumbuka historia imeshaandikwa na will be spoken and taught kwa vizazi vyote......!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    Auae kwa bunduki nae atakufa kwa bunduki...
    Damu iliyo mwagika itawatafuna mmoja baada ya mwingine
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aliyeua kwa upanga atakufa kwa upanga.CCM damu itawatafuna hadi kaburini
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,781
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    'Let the Dead Bury Their Own Dead'-------------- Matthew 8:22
     
  9. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poleni sana wafiwa na waathirika wa kadhia hii; damu na mateso yenu hayatapotea bure; mungu atalipa hapa hapa duniani kwa wakati wake
     
  10. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,559
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hakika Dunia itapita lakini hili jambo halitapita
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Makamba type.. literal translation...
     
  12. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa wewe utamezwa bila kutafunwa mzima mzima
     
Loading...