lokolee
Member
- Aug 14, 2015
- 13
- 6
Haaaaaa naogopaAliyefika atakung'ata uwe makini
Haaaaaa naogopaAliyefika atakung'ata uwe makini
Si anashuka chini..!Atateremka aende wapi sasa?
Thijui!!! Mvivu mimi naishiaga kati!!!Tuanze na experience yako
Ko unashauli ni kuvaa kofia ngumu na nguo ngumu ili kuzuia menoAliyefika atakung'ata uwe makini
huwa eleza hiyo kati kati unafikaje fikaje, na wakati unafikafika unaukuwa unafanyaje,Thijui!!! Mvivu mimi naishiaga kati!!!
Nini tena unaogopa lokoleeHaaaaaa naogopa
Play your part, the rest utajua tu. Ukizuga na yeye atazuga.Habari za mda huu wakuu? Nitamtambuaje mwanamke aliyefika kileleni na anayedanganya kuwa amefika kileleni?
Magwanda kabisa ili usiumieKo unashauli ni kuvaa kofia ngumu na nguo ngumu ili kuzuia meno
Teh teh teh Duh! ! HatariAliyefika kileleni ataanza kuteremka...
Habari za mda huu wakuu? Nitamtambuaje mwanamke aliyefika kileleni na anayedanganya kuwa amefika kileleni?
Kiukweli mimi napendelea kua na kucha fupi ili nisimparue kaka wa watu. Ila seriously, sijui nafanyaga nini!!!huwa eleza hiyo kati kati unafikaje fikaje, na wakati unafikafika unaukuwa unafanyaje,
Hicho ndo kinachotakiwa hapa
[emoji23] [emoji23] Umenikumbusha mbali!!Aliyefika atakung'ata uwe makini