Daktari Bingwa

nguvumali

JF-Expert Member
Sep 3, 2009
4,898
2,000
Leo nilienda kuonana na daktari bingwa wa Macho pale Muhimbili.

nimeingia ndani ya chumba cha bingwa huyo nikakuta ni kijana ambaye havuki miaka 35.
nikamuuliza nimekuja kuonana na bingwa wa macho....kijana akasema ndio yeye bingwa...!

niwaulize bandugu, ubingwa wa daktari wa tiba unaangalia nini ? Mimi nilidhani elimu plus working exprience .
 

Danp36

JF-Expert Member
Jul 31, 2010
1,888
2,000
Leo nilienda kuonana na daktari bingwa wa Macho pale Muhimbili.

nimeingia ndani ya chumba cha bingwa huyo nikakuta ni kijana ambaye havuki miaka 35.
nikamuuliza nimekuja kuonana na bingwa wa macho....kijana akasema ndio yeye bingwa...!

niwaulize bandugu, ubingwa wa daktari wa tiba unaangalia nini ? Mimi nilidhani elimu plus working exprience .

bingwa ni senior , in general bingwa ni Ph.D holders . lakini pia sio lazima PhD . anaweza kuwa MD, MS na anauzoefu wa muda mrefu wa muda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom