Dakika 45 ITV-Leo zamu ya John Samwel Malecela...Wapi Upinzani?

Dakika 45 ITV-Leo zamu ya John Samwel Malecela...Wapi Upinzani?

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Posts
3,955
Reaction score
2,135
Kile kipindi cha dakika 45 za ITV leo zamu ya Mzee Malecela. Nasikia ataongelea mgogoro wa Tanzania na Malawi najiuliza kwanini ITV hawaaliki viongozi waliopo nje ya serikali au niseme moja kwa moja wa upinzani? Kama sikosei ni Maalim Seif pekee aliyewahi kualikwa katika kipindi hiki!!!
 
Hata mimi namshangaa huyu jamaa, huenda jamaa huwa wanampa kitu kidogo ili wapate airtime
 
kwani malecella yupo serikalini? malecella ni mzoefu wa siasa za kimataifa
 
Kile kipindi cha dakika 45 za ITV leo zamu ya Mzee Malecela. Nasikia ataongelea mgogoro wa Tanzania na Malawi najiuliza kwanini ITV hawaaliki viongozi waliopo nje ya serikali au niseme moja kwa moja wa upinzani? Kama sikosei ni Maalim Seif pekee aliyewahi kualikwa katika kipindi hiki!!!
ungejua kama tv inayodhaniwa kuwa ya upinzani hapa tz ni itv, ungenyamaza tu.itv ndio pekee wameonyesha matukio bila kuwa biased na ccm kabisa. vilevile wamejitahidi sana kuwa katikati pasipokujali dini, tofauti kabisa na ilivyo channel ten ambao walimkana mwangosi hata pamoja na kwamba ameshakufa.....walisema yeye hakuwa mfanyakazi wa chanel ten...pamoja na kwamba alikuwa anafanya kazi nao kimkataba wa kuuza matangazo sijui...sasa sijui alikuwa anawauzia kina nani hayo matangazo kama sio chanel ten wenyewe...
 
ungejua kama tv inayodhaniwa kuwa ya upinzani hapa tz ni itv, ungenyamaza tu.itv ndio pekee wameonyesha matukio bila kuwa biased na ccm kabisa. vilevile wamejitahidi sana kuwa katikati pasipokujali dini, tofauti kabisa na ilivyo channel ten ambao walimkana mwangosi hata pamoja na kwamba ameshakufa.....walisema yeye hakuwa mfanyakazi wa chanel ten...pamoja na kwamba alikuwa anafanya kazi nao kimkataba wa kuuza matangazo sijui...sasa sijui alikuwa anawauzia kina nani hayo matangazo kama sio chanel ten wenyewe...
Nipo specific kwenye kipindi cha dakika 45 sizungumzi vipindi vingine vya ITV. Hata Star TV hawako biased sana linapokuja swala la habari za jumla. Ishu ni kwanini tangu kuanza kwa kipindi hiki hakuna kiongozi wa upinzani au walau mtu asiyetoka serikalini? Labda kama ni maalum kwa ajili ya habairi za serikali basi ingekuwa Kipindi cha dakika 45 za Mawairi wa serikali
 
Huyu mzee kwanini asipumzike? Mgogoro wa Malawi siyo big hit anymore. Heri angeongelea uovu wa chama chake hasa matumizi mabaya ya jeshi la polisi ingeingia akilini. Lau angeongelea kadhia ya majambazi waliotorosha na kuweka pesa Uswiss ingeshawishi. Naona mwanae anahangaika kutaka kumrithi bila kuwa na sifa zozote zaidi ya jina. Heri hata angeongelea uhuni wa Lusinde ingechangamsha. Hata hivyo hakuna jipya laweza kutoka CCM na vibabu vyake vilivyochoka. Hivi yule babu Kingunge Ngombale Mwiru ameishia wapi na sera zake?
 
Kile kipindi cha dakika 45 za ITV leo zamu ya Mzee Malecela. Nasikia ataongelea mgogoro wa Tanzania na Malawi najiuliza kwanini ITV hawaaliki viongozi waliopo nje ya serikali au niseme moja kwa moja wa upinzani? Kama sikosei ni Maalim Seif pekee aliyewahi kualikwa katika kipindi hiki!!!

Mbona nakumbuka zitto alishaalikwa au anatoka serikalini?
 
  • Thanks
Reactions: SG8
huy mzee anamwaga point hapa anaongelea muungano wa tanganyika na znz,
 
ungejua kama tv inayodhaniwa kuwa ya upinzani hapa tz ni itv, ungenyamaza tu.itv ndio pekee wameonyesha matukio bila kuwa biased na ccm kabisa. vilevile wamejitahidi sana kuwa katikati pasipokujali dini, tofauti kabisa na ilivyo channel ten ambao walimkana mwangosi hata pamoja na kwamba ameshakufa.....walisema yeye hakuwa mfanyakazi wa chanel ten...pamoja na kwamba alikuwa anafanya kazi nao kimkataba wa kuuza matangazo sijui...sasa sijui alikuwa anawauzia kina nani hayo matangazo kama sio chanel ten wenyewe...

Mkuu unaweza kufanya kazi mahali lakini usiwe mwajiriwa!
 
Mkuu unaweza kufanya kazi mahali lakini usiwe mwajiriwa!
haikuwa na maana ya kuutangazia umma wakati wa msiba, wangenyamaza tu kungekuwa na madhara gani? au wanafikiri wangetakiwa kumlipa mjane kifuta jasho au kuwa na responsibility yeyote kwaajili ya maintenance ya watoto? hata kama hakuwa mwajiriwa, wangenyamaza wangepata shida gani? hata wakaja kuripoti hivyo baada ya msiba kuisha?
 
  • Thanks
Reactions: RMM
Wakuu,
Mi binafsi channel ten walinishangaza kwa kumkana Mwangosi,katika kipindi kile haikuwa busara hata kidogo kutoa matamko kama yale,nahisi pia watu wanapata hivi vyeo lakini hawana Managerials skills...wanaongea ovyo utadhani wako kwenye sherehe za kucheza ngoma uswahili.
 
hata kama ni kumkana, ilitakiwa wamkane si wakati wa msiba, bali wakati mwingine kabisa baadaye baada ya msiba kama kutatokea madai yeyote toka kwa wafiwa. wao walifanya vile kesho yake baada ya kifo kwasababu walikuwa wanaogopa garama ya kugamimia mazishi....au tuwaeleweje?
 
Back
Top Bottom