Beira Boy JF-Expert Member Joined Aug 7, 2016 Posts 25,069 Reaction score 45,249 Oct 14, 2018 #1 Msigwa bhana
Mibas JF-Expert Member Joined Apr 3, 2012 Posts 4,213 Reaction score 6,390 Oct 14, 2018 #2 Kidogo amebadilika, big up Msigwa
20PROFF JF-Expert Member Joined Nov 5, 2013 Posts 8,217 Reaction score 7,263 Oct 14, 2018 #3 Kama movie aisee...
Kajole JF-Expert Member Joined Apr 12, 2011 Posts 1,668 Reaction score 1,660 Oct 14, 2018 #4 Angekataa na kuondoka!.
monde arabe JF-Expert Member Joined Oct 22, 2017 Posts 8,888 Reaction score 13,645 Oct 14, 2018 #5 Nimecheka sana,Chadema kuna vichwa hatar tupu achana na matakataka ya ccm!
ISIS JF-Expert Member Joined Apr 20, 2016 Posts 96,072 Reaction score 858,588 Oct 14, 2018 #6 Hadithi za kijiweni walahi Mijitu ya matukio chromosome retard walahi
Beira Boy JF-Expert Member Joined Aug 7, 2016 Posts 25,069 Reaction score 45,249 Oct 14, 2018 Thread starter #7 Mibas said: Kidogo amebadilika, big up Msigwa Click to expand... Zaman alikuwaje kwani
LIKE JF-Expert Member Joined Dec 17, 2013 Posts 4,770 Reaction score 9,938 Oct 14, 2018 #8 sasa wenzangu na mie mnaopenda KUIGA kila jambo,igeni na hiloo.. na mtajua kwanini wali unaitwa ubwabwa na sio Mchele mchele
sasa wenzangu na mie mnaopenda KUIGA kila jambo,igeni na hiloo.. na mtajua kwanini wali unaitwa ubwabwa na sio Mchele mchele