24 magic Member Joined Aug 6, 2018 Posts 65 Reaction score 320 Nov 7, 2018 #1 Jamaa anajua kufikisha ujumbe...
Joowzey JF-Expert Member Joined Nov 13, 2015 Posts 13,164 Reaction score 13,556 Nov 7, 2018 #2 Leo nimewahi
Abu_yazid JF-Expert Member Joined Mar 28, 2014 Posts 3,434 Reaction score 4,256 Nov 7, 2018 #3 ila kipanya na mwanae wanaishi maisha poa sana... Sijawahi ona siku kipanya amnunie mwanae
24 magic Member Joined Aug 6, 2018 Posts 65 Reaction score 320 Nov 7, 2018 Thread starter #4 Abu_yazid said: ila kipanya na mwanae wanaishi maisha poa sana... Sijawahi ona siku kipanya amnunie mwanae Click to expand... Haha hawataki shida...
Abu_yazid said: ila kipanya na mwanae wanaishi maisha poa sana... Sijawahi ona siku kipanya amnunie mwanae Click to expand... Haha hawataki shida...
FRANCIS DA DON JF-Expert Member Joined Sep 4, 2013 Posts 40,983 Reaction score 47,056 Nov 7, 2018 #5 Kwahiyo wanawahi kilimo cha korosho baada ya kuzichoka movie za serikali au ndio ana maana gani?
ISIS JF-Expert Member Joined Apr 20, 2016 Posts 96,072 Reaction score 858,588 Nov 7, 2018 #6 Kutanga tanga acha watangetange wao na vizazi vyao milele Hilo ndio pigo kutoka kwa Mwenye Enzi Mungu walahi
Kutanga tanga acha watangetange wao na vizazi vyao milele Hilo ndio pigo kutoka kwa Mwenye Enzi Mungu walahi
Bishop Hiluka R I P Joined Aug 12, 2011 Posts 7,150 Reaction score 14,730 Nov 7, 2018 #7 ISIS said: Kutanga tanga acha watangetange wao na vizazi vyao milele Hilo ndio pigo kutoka kwa Mwenye Enzi Mungu walahi Click to expand... NIna wasiwasi na akili yako... You are too pessimistic about life...
ISIS said: Kutanga tanga acha watangetange wao na vizazi vyao milele Hilo ndio pigo kutoka kwa Mwenye Enzi Mungu walahi Click to expand... NIna wasiwasi na akili yako... You are too pessimistic about life...