Dada zetu ridhikeni basi....

Deni la zinaa, usikute na mkeo anafanyiwa hivyo hivyo, hamna deni ambalo ni lazima lilipwe kama deni la zinaa, asipolipa mke wako atalipa hata dada yako, mwanao hata ndugu zako wa karibu wengine πŸ™„πŸ™„πŸ™„
 
Sina familia mkuu hta kuoa bado acha nile maisha kuoa kupo tu[emoji23]


Sent from my iPhone using JamiiForums
Mbona umesema una mke na ametoka kgd

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…