Dada yeyote aliye dar!!!!

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
15,777
2,000
Mimi ni mwanaume nina miaka 30 napenda kuwa na rafiki yeyote aliye DAR ES SALAAM,dini yeyote,rangi yeyote,umri wowote,ila awe mwenye busara staki matusi pia awe ana uelewa na maisha asiye na majigambo!
 

Nivea

JF-Expert Member
May 21, 2012
7,458
2,000
Ili iweje tena kumpotezea mtu muda tu fanya mambo yako sio lazima sana,WENYE HIV O VIGEZO VYAKO WANAPATIKANA SIGIMBI ,DSM ONGEA HABARI YA MUJINI TU UTAELEWEKA !!
 

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
15,777
2,000
Ili iweje tena kumpotezea mtu muda tu fanya mambo yako sio lazima sana,WENYE HIV O VIGEZO VYAKO WANAPATIKANA SIGIMBI ,DSM ONGEA HABARI YA MUJINI TU UTAELEWEKA !!
Una uhuru wa kutoa mawazo yako na awazo yako yanaheshimiwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom