Dada yeyote aliye dar!!!!

  • Thread starter Super Sub Steve
  • Start date

Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
13,580
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
13,580 2,000
Mimi ni mwanaume nina miaka 30 napenda kuwa na rafiki yeyote aliye DAR ES SALAAM,dini yeyote,rangi yeyote,umri wowote,ila awe mwenye busara staki matusi pia awe ana uelewa na maisha asiye na majigambo!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,149
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,149 2,000
Safi sana kijana ila angalia mabinti wa mujini weiweeee utaumia mwenyewe....
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
Ili iweje tena kumpotezea mtu muda tu fanya mambo yako sio lazima sana,WENYE HIV O VIGEZO VYAKO WANAPATIKANA SIGIMBI ,DSM ONGEA HABARI YA MUJINI TU UTAELEWEKA !!
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
13,580
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
13,580 2,000
Ili iweje tena kumpotezea mtu muda tu fanya mambo yako sio lazima sana,WENYE HIV O VIGEZO VYAKO WANAPATIKANA SIGIMBI ,DSM ONGEA HABARI YA MUJINI TU UTAELEWEKA !!
Una uhuru wa kutoa mawazo yako na awazo yako yanaheshimiwa
 

Forum statistics

Threads 1,284,334
Members 494,038
Posts 30,821,457
Top