Dada Poa Arusha Wanapatikana Kona Zipi

Bends ceti garden karibu name stendi ya dar express. Pia cheki pale mitaa ya stendi za Kilimanjaro kwa nyuma take wapo kibao ILS mida no kuanzia tank usiku.
haki yanani dunia hii?!!
 
Ngojea nikupe kisa kisha utaamua. Kunamshkaji wangu jamaa wa serikali kaenda Arusha kang'oa cheba baa wameenda Kwa rum Demu katika kusaula katoa bonge la bisu (kisu kikubwa) jamaa kahoji kisu cha nini Demu kamjibu kunamabwege wanakuchukua halafu wanakupa lakitatu tu hiki kisu ndo fundisho Lao. Du jamaa alipanga kutoa buku thelathini tu. Kuona hivyo jamaa akajibipu kisha akapokea simu Na kujifanya ametwa kazini akampademu buku ishirini akimuahidi kukutana naye kesho Demu kagoma nipe lakimbili bila kufanya kitu timbwili lililozuka jamaa ikabidi achangiwe fedha Demu spree asepe. Angalia usije ukawa wewe Arusha sio Dar morogoro wala Dodoma
 
nenda pint point kama una mshiko wa kutosha
 
Nisaidieni mwenzenu nawatafuta dada poa hapa Arusha nitawapata kona gani?

mkuu,kuna kiwanja kimoja kiko nyuma ya golden rose hotel(ni muda mrefu kidogo cjui kama jina hilo bado lina exist),au mkuu,uende naaz ila kwa yeyote yatakayokupata usinihusishe mkuu
 
Ngojea nikupe kisa kisha utaamua. Kunamshkaji wangu jamaa wa serikali kaenda Arusha kang'oa cheba baa wameenda Kwa rum Demu katika kusaula katoa bonge la bisu (kisu kikubwa) jamaa kahoji kisu cha nini Demu kamjibu kunamabwege wanakuchukua halafu wanakupa lakitatu tu hiki kisu ndo fundisho Lao. Du jamaa alipanga kutoa buku thelathini tu. Kuona hivyo jamaa akajibipu kisha akapokea simu Na kujifanya ametwa kazini akampademu buku ishirini akimuahidi kukutana naye kesho Demu kagoma nipe lakimbili bila kufanya kitu timbwili lililozuka jamaa ikabidi achangiwe fedha Demu spree asepe. Angalia usije ukawa wewe Arusha sio Dar morogoro wala Dodoma
 
My dada muache tu ana matatizo huyu jamaaa. Si bure analake jambo

Mmh...haya my kaka ngoja nimuache. Sijui atakua kashafanya!!! Mungu atusaidie viumbe wake tunamuendekeza ibilisi sana katika hii miili yetu.
 

acha kukopi vichekesho mwambie jamaa chipsi funga atapata wapi!
 
mkuu,kuna kiwanja kimoja kiko nyuma ya golden rose hotel(ni muda mrefu kidogo cjui kama jina hilo bado lina exist),au mkuu,uende naaz ila kwa yeyote yatakayokupata usinihusishe mkuu

mzee, wewe si ndiyo umeanzisha thread pale juu ulidhurumiwa na changu!!!
 

Duh! Mkuu umeongea kwa uchungu mpaka nimeogopa. Sijui we ni mdada au mkaka,ila jamaa ana ukame anahitaji kusaidiwa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…