Dada huyu ni mnafiki.

Dada huyu ni mnafiki.

Mukose

Member
Joined
May 19, 2012
Posts
95
Reaction score
29
Huyu dada alinipenda, nikamweleza ukweli juu ya maisha yangu. Akasema amenipenda kwa dhati. Baada ya muda sio mrefu sana akapata kazi sehemu moja ya wachezesha kamari.Akaanza na maringo na kunipa mitihani ya kumtumia kiasi cha pesa ambacho sikupenda kumpatia kwani sikupenda kumzoesha pesa kwani baadae huenda nikifulia akanikataa.Nilipokuwa simpatii, akanigeuka na kuanza kunitusi kwamba eti alikuwa ananijaribu na hangeweza kuolewa na mimi maana nangekwenda kumfanya apauke na kwamba eti kwao hali yao kimaisha ni nzuri na eti yeye amekwenda kidato na ana jiwe moja. Nikamuuliza akasema eti anaweza kumpata mwenye pesa na anagawa wakati akiwachunguza wataompatia fedha je,HUYU ANA AKILI ZAKE TIMAMU?
icon9.png
 
c ushukuru umemjua bado kweupe , tafuta wako
 
.....sasa unafiki wa dada wa watu uko wapi wakati kakwambia ukweli anataka mwenye pesa? ..
 
Eeeeh hao wanaotaka PESA waacheni jamani ngoja wawatafute tuuuu
 
Huyu dada alinipenda, nikamweleza ukweli juu ya maisha yangu. Akasema amenipenda kwa dhati. Baada ya muda sio mrefu sana akapata kazi sehemu moja ya wachezesha kamari.Akaanza na maringo na kunipa mitihani ya kumtumia kiasi cha pesa ambacho sikupenda kumpatia kwani sikupenda kumzoesha pesa kwani baadae huenda nikifulia akanikataa.Nilipokuwa simpatii, akanigeuka na kuanza kunitusi kwamba eti alikuwa ananijaribu na hangeweza kuolewa na mimi maana nangekwenda kumfanya apauke na kwamba eti kwao hali yao kimaisha ni nzuri na eti yeye amekwenda kidato na ana jiwe moja. Nikamuuliza akasema eti anaweza kumpata mwenye pesa na anagawa wakati akiwachunguza wataompatia fedha je,HUYU ANA AKILI ZAKE TIMAMU?
icon9.png
Mi nakushangaa weye unayemshangaa!
 
Heri yetu TULIOOA familia za matajiri..unampata mdada tayari kwao wako njema...wapi Natalia ??....

muulize King'asti ndo aliwekwa na mamake natalia awe anamkumbusha muda wa kunywa chai toka yuko forodhani!pacha nitakapokuwa napigwa unitetee umenisababishia mwenyewe lakini!ngoja aje binti Mtambuzi hapa!lol
 
Last edited by a moderator:
Tatizo nyie mnakimbilia wanawake wenye sura nzuri ,wenye maumbo mazuri ambao unakuta wameisha onjwa na kuonjwa na kilicho baki ni kutumia sura zao na maumbo yao kupata pesa na mtu kama huyo hadi aje atulie sio leo kuweni makini matokeo yake ndo hayo jaribuni pia kujua tabia yake kwanza kabla hujapenda sana
 
Sasa hapo afadhali umeshapasuka vipande vipande , ingekuwaje mngeshaingia kwenye ndoa je?
 
dada siyo mnafiki, kakuweka wazi mapema, me naona amefanya vizuri, na wewe umefanya vizuri japo kutompa msichana crdt ni dalili ya ubahili ambao wengi hawapendi kabisa, lazima ujue mwanamke yeyote anataka nini?
 
Me naona bora kasema mapema
Huyu dada alinipenda, nikamweleza ukweli juu ya maisha yangu. Akasema amenipenda kwa dhati. Baada ya muda sio mrefu sana akapata kazi sehemu moja ya wachezesha kamari.Akaanza na maringo na kunipa mitihani ya kumtumia kiasi cha pesa ambacho sikupenda kumpatia kwani sikupenda kumzoesha pesa kwani baadae huenda nikifulia akanikataa.Nilipokuwa simpatii, akanigeuka na kuanza kunitusi kwamba eti alikuwa ananijaribu na hangeweza kuolewa na mimi maana nangekwenda kumfanya apauke na kwamba eti kwao hali yao kimaisha ni nzuri na eti yeye amekwenda kidato na ana jiwe moja. Nikamuuliza akasema eti anaweza kumpata mwenye pesa na anagawa wakati akiwachunguza wataompatia fedha je,HUYU ANA AKILI ZAKE TIMAMU?
icon9.png
 
Back
Top Bottom