Mr Mjs Member Joined Mar 22, 2024 Posts 37 Reaction score 37 Apr 30, 2025 #1 Kuna haja ya kuwekeza nguvu kubwa sana kuhakikisha jamii inakuwa na awareness ya maswala ya Cyber. Watu wanalizwa sana
Kuna haja ya kuwekeza nguvu kubwa sana kuhakikisha jamii inakuwa na awareness ya maswala ya Cyber. Watu wanalizwa sana
min -me JF-Expert Member Joined Jul 20, 2022 Posts 61,090 Reaction score 176,854 Apr 30, 2025 #2 Kuna sehemu hata hazina vyoo ,huko cyber umefika mbali sana mkuu
Mafian cartel JF-Expert Member Joined Nov 19, 2021 Posts 4,280 Reaction score 7,968 Apr 30, 2025 #3 Kulizwa kupo na kutaendelea kuwepo
Nelly JF-Expert Member Joined Jan 25, 2020 Posts 6,469 Reaction score 12,936 Apr 30, 2025 #4 Wakati unawaza hatua moja kuna mwenzio kawaza hatua tano mbele..... Tushughulikie changamoto ya kupata mahitaji ya muhimu kwa binadamu
Wakati unawaza hatua moja kuna mwenzio kawaza hatua tano mbele..... Tushughulikie changamoto ya kupata mahitaji ya muhimu kwa binadamu