CUF watoa Tamko kali juu ya mauaji ya Arusha

CUF watoa Tamko kali juu ya mauaji ya Arusha

Keynes

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
533
Reaction score
90
Mh. Prof lipumba kajieleza vizuri sana kuhusu mauaji ya arusha. Kama viongozi wa siasa wote watakua na umoja kama huu lazima mabadiliko yatapatikana tu.
source;
Nukuu just kipengele.
Hivi tujiulize kama kweli pana tishio la ugaidi iweje mechi za mpira ziendelee bila kuzuiwa na polisi? Mikusanyiko yote inafanyika isipokuwa maandamano ya vyama vya siasa tu? Hawa magaidi walio tishio kwa jeshi la polisi wanaotaka kulipua maandamano peke yake wametokea wapi? Kwa nini nchi hii iendeshwe kisanii na kiujanja ujanja namna hii? Kwa nini serikali inaogopa maandamano?

CUF inalaani ukatili waliofanyiwa wakazi wa Arusha katika maandamano ya CHADEMA na kuwa ukatili huo hauvumiliki na unahatarisha amani na utulivu wa kweli wa nchi yetu.​

H@ki Ngowi
 
Mh prof amenena vema kwani anazidi kuonesha ukomavu wa kisiasa
 
Mkuu,

Huo ni ukomavu wa kisiasa, pia ni utamaduni ambao vyama vya upinzani vinatakiwa viujenge.
Pia kwa wale wanaokiita chama cha CUF, CCM-B watapata somo hapo. CUF wangeisifia jeshi la Polisi na serikali au vipi!!???
Kila chama ambacho ni tishio kwa CCm kinachezea nyundo ya CCM kivyake vyake. Kuna haja ,upinzani kushirikiana katika kuleta mabadiliko ya kweli TZ! NCCR pia wametoa kauli..ni mwanzo mzuri.
 
Mh. Prof lipumba kajieleza vizuri sana kuhusu mauaji ya arusha. Kama viongozi wa siasa wote watakua na umoja kama huu lazima mabadiliko yatapatikana tu.
source;
Nukuu just kipengele.
Hivi tujiulize kama kweli pana tishio la ugaidi iweje mechi za mpira ziendelee bila kuzuiwa na polisi? Mikusanyiko yote inafanyika isipokuwa maandamano ya vyama vya siasa tu? Hawa magaidi walio tishio kwa jeshi la polisi wanaotaka kulipua maandamano peke yake wametokea wapi? Kwa nini nchi hii iendeshwe kisanii na kiujanja ujanja namna hii? Kwa nini serikali inaogopa maandamano?

CUF inalaani ukatili waliofanyiwa wakazi wa Arusha katika maandamano ya CHADEMA na kuwa ukatili huo hauvumiliki na unahatarisha amani na utulivu wa kweli wa nchi yetu.​

H@ki Ngowi

Haya ni maneno ya busara sana kutoka kwa Prof. Lipumba. Nimekuwa nikimfuatilia hata pale ambapo wabunge wa CUF walipolaani CDM kutoka bungeni; yeye hakuonekana kufagilia. Anaheshimu mshikamano wa upinzani. Siku zote kauli zake ni za busara. Hata kwa hili ameonyesha ukomavu mkubwa sana.
 
Maandamano ni haki ya wananchi. Ni watu wendawazimu tu ndio wanaoogopa maandamano ya haki. Yaliyotokea Arusha ni funzo kwamba demokrasia wanayoitaka inataka kila mtu asonge mbele nayo. Siyo sound na blah blah tu.
 
wana Jf tunakusanyika makanisani,misikitini,misibani,kwenye harusi,vituo vya mabus hakuna fujo!fujo inaanza pale utakapo waambia polisi waje watulinde ktk mkusanyiko wetu wa siasa kwa nini?hiyo ni dalili kuwa waliopo madarakani hawataki uongozi wa kupokezana kwa kuwa siasa kwa nchi zenu ndio ugali wao na familia zao!hawapo kuwatumikia wananchi
 
Opposition parties have 1 common 'enemy' that is CCM.I hope hali hii itaendelea siku zote.bravo CUF,TLP and NCCR for the positive opinions about Arusha killings.
 
good words,
aliongea kama Lipumba au CUF?
Anyway bado hainifanyi nisahau CUF walichokifanya Zenj na kugombania siti bungeni. Sijasahau pia Hamad Rashid vs Freeman Mbowe. Na post kadhaa za Mwiba!

Again good words, but is CUF divided?
 
Mkuu,

Huo ni ukomavu wa kisiasa, pia ni utamaduni ambao vyama vya upinzani vinatakiwa viujenge.
Pia kwa wale wanaokiita chama cha CUF, CCM-B watapata somo hapo. CUF wangeisifia jeshi la Polisi na serikali au vipi!!???
Kila chama ambacho ni tishio kwa CCm kinachezea nyundo ya CCM kivyake vyake. Kuna haja ,upinzani kushirikiana katika kuleta mabadiliko ya kweli TZ! NCCR pia wametoa kauli..ni mwanzo mzuri.


I can't buy that story, Lipumba anatafuta public sympathy ambayo imepotea kwake. hebu twende taratibu ili tuelewane vizuri bila kuleta ushabiki wa namna yeyote.
1. kwenye uchaguza wa spika wa bunge, wabunge wote wa CUF walimpigia kura mgombea wa CCM.
2. kwenye uchaguzi wa meya wa mwanza juzi tu madiwani wa CCM walikuwa 13 wa cuf 2 CHADEMA 17, kura zilipopigwa Meya wa Chadema alishinda kwa kura 17 na CCM walipata kura 15, je kura za madiwani wa CUF walimpigia nani? hili haliitaji degree kulitambuwa, CUF ni CCM B period. mwenye hoja yenye mashiko na ailete kama siko shihi niko yayari kukosolewa,ila asichangie hoja hii mtu yeyote anaetumia makalio kufikiria au anaetumia tumbo kufikiria badala ya ubongo.
 
I can't buy that story, Lipumba anatafuta public sympathy ambayo imepotea kwake. hebu twende taratibu ili tuelewane vizuri bila kuleta ushabiki wa namna yeyote.
1. kwenye uchaguza wa spika wa bunge, wabunge wote wa CUF walimpigia kura mgombea wa CCM.
2. kwenye uchaguzi wa meya wa mwanza juzi tu madiwani wa CCM walikuwa 13 wa cuf 2 CHADEMA 17, kura zilipopigwa Meya wa Chadema alishinda kwa kura 17 na CCM walipata kura 15, je kura za madiwani wa CUF walimpigia nani? hili haliitaji degree kulitambuwa, CUF ni CCM B period. mwenye hoja yenye mashiko na ailete kama siko shihi niko yayari kukosolewa,ila asichangie hoja hii mtu yeyote anaetumia makalio kufikiria au anaetumia tumbo kufikiria badala ya ubongo.
Kaka hilo nalo neno....But kwa kipindi hiki cha mauaji tusiangalie mambo ya kuwania viti sana sana tuangalie uvunjivu wa sheria unaofanywa na polisi bila kujali wao wanatakiwa kuwa chombo ambacho ni neutral.
Polisi wanatumia katiba/sheria kulinda ccm badala ya wananchi wote.....mbona wananchi wanapolipa kodi hakuna ubaguzi wa vyama? Iweje wao watubague wakati kodi zetu zinazowalipa mishahara hazina vyama!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom