Cuf ngangari kwisha- kijambo cha wiki mlini tv

Cuf ngangari kwisha- kijambo cha wiki mlini tv

Kurunzi

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2009
Posts
10,197
Reaction score
11,628
Kijambo cha leo kimebeza msimamo wa CUF ya leo na ile ya enzi hizo iliyojulikana Ngangari imeonyesha vile waliweza kufanya maandamano bila kujali polisi walijiita Ngunguri enzi hizo et leo imenaonekana imekuwa ndembendembe si lolote si chochote, my take cuf imepoteza dira hawezi kutetea kile wanacho kiamini hakitegemeki tena machoni mwa wengi, Kwenye gaziti la Mwanahalisi Kubenea ameeleza tatizo la Cuf ni nini! Namshauri mtatiro aipitie makala hiyo na ajiangalie position yake na matarijio yake.
 
Maandamano yanaahirishwa baada ya Prof. Lipumba kuombwa kufanya hivyo na Mh. Pinda! Kisa kupisha ugeni wa Hillary Clinton maana leo ametembelea mitambo ya Dowans - Symbon! Wakati huo huo walishakatazwa na polisi wasiandamane na Pinda anawaomba wasiandamane!
 
Bwana Kurunzi naamini unamaanisha MLIMANI TV sio MLINI TV. kama vipi rekebisha hiyo title yako. Tatizo wengine tuko mikoani hatuoni Mlimani TV tunaisikia tu humu JF hayo mambo mazuri mnajua yanawahusu wa Dar peke yake sio?? Kama vipi fanyeni makeke basi hiyo TV ifike huku Tanganyika huenda ndio ikawa TV yetu ya umma maana TBC imeshindwa kazi ni TV ya Chama na serekari yake
 
Back
Top Bottom