dudus
JF-Expert Member
- Feb 28, 2011
- 25,058
- 57,324
Naona Lipumba (Mwenyekiti wa CUF - Taifa) leo alikuwa Ikulu kwa maongezi na Mh. Rais. May be kati ya ajenda alizopeleka kwa Rais ni kuomba msaada wa kufanisha hayo maandamano ya CUF. Ha ha ha!
Habari za Lipumba kukutana na Rais hizi hapa: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...a-na-ibrahim-lipumba-ikulu-dar-es-salaam.html
Habari za Lipumba kukutana na Rais hizi hapa: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...a-na-ibrahim-lipumba-ikulu-dar-es-salaam.html