CUF Bara itakufa sambamba na Muungano | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF Bara itakufa sambamba na Muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwitongo, Jun 5, 2012.

  1. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    :sick: Natabiri kuwa CUF haina uhai Bara endapo Muungano utakufa!
     
  2. c

    chipanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Utabiri wako "KUNTU"!
     
  3. A

    Albimany JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45

    Utabiri huo itakua bora ukitimia kwa maslahi ya wazanzibari, licha ya cuf hata chama chengine chochote kufa si tatizo.

    Wazanzibari wanachohitaji ni Zanzibar huru tu na sio chama.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mbona hujatabiri pia kwamba ccm itakufa zanzibar muungano ukivunjika? Au kwa mawazo yako unadhani ccm itaendelea kutawala zanzibar bila kuwako muungano?
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,477
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    cuf wala muungano havitakufa, ila watu ndio watakufa kwa ajili ya muungano na cuf.
     
  6. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,967
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Hata ccm nayo itakufa kwani ni muungano wa vyama 2 toka bara na visiwani kama cuf ilivyoungana kati ya chama cha james mapalal na sharfu hamad.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,962
    Likes Received: 22,148
    Trophy Points: 280
    Ife mara ngapi???
    Imekufa kitambo na mazishi yalikua ile siku lipumba aliyopokelewa kutoka umoja wa mataifa kusoma speech.
     
  8. dullyhami

    dullyhami JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli cuf ishakufa ama itakufa Bara kwasababu Watanganyika wengi wamevamia chama chao cha KANISA......CDM. Lakini CCM Zanzibar nayo pia itakufa kwani ishatuchosha na huu MUUNGANO wao na ndio maana Wazanzibar kwa pamoja tupo ktk harakati za kuung'oa Muungano na vibaraka vya muungano....ccmHivyo kufa kwa CUF Bara sio ishu la muhimu ni JAMHURI YA WATU WA ZANZIBAR KWANZA.........
     
  9. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 478
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa kama watu km kina jusa ndo viongozi wewe watarajia nini...?
     
Loading...