Mlayjr JF-Expert Member Joined May 7, 2013 Posts 543 Reaction score 321 Jan 30, 2023 #1 Nahitaji crane ya kukodi kwa shughuli ya saa 3, yenye uwezo ya kumfikisha fundi ghorofa ya 5. Eneo la kazi ni Dar es Salaam mjini kati. 0684940080
Nahitaji crane ya kukodi kwa shughuli ya saa 3, yenye uwezo ya kumfikisha fundi ghorofa ya 5. Eneo la kazi ni Dar es Salaam mjini kati. 0684940080
Dr Matola PhD Platinum Member Joined Oct 18, 2010 Posts 62,082 Reaction score 110,686 Jan 31, 2023 #2 Mlayjr said: Nahitaji crane ya kukodi kwa shughuli ya saa 3, yenye uwezo ya kumfikisha fundi ghorofa ya 5. Eneo la kazi ni Dar es Salaam mjini kati. 0684940080 Click to expand... Umeshapata?
Mlayjr said: Nahitaji crane ya kukodi kwa shughuli ya saa 3, yenye uwezo ya kumfikisha fundi ghorofa ya 5. Eneo la kazi ni Dar es Salaam mjini kati. 0684940080 Click to expand... Umeshapata?