CPA (T) Review classes

CPA (T) Review classes

kmwemtsi

Senior Member
Joined
Nov 7, 2010
Posts
125
Reaction score
2
Inspire Consultants itaanza kutoa mafunzo ya CPA

1. Mafunzo yatafanyika WEEKEND NA JIONI (SIKU ZA KAZI).
2. Waalimu: UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM BUSINESS SCHOOL EXPERIENCED STAFF
3. Venue: BIAFRA
4. Kuanzia: 11.1.2010

For more information contact 0713707375
 
Inspire Consultants itaanza kutoa mafunzo ya CPA

1. Mafunzo yatafanyika WEEKEND NA JIONI (SIKU ZA KAZI).
2. Waalimu: UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM BUSINESS SCHOOL EXPERIENCED STAFF
3. Venue: BIAFRA
4. Kuanzia: 11.1.2010


For more information contact 0713707375

Inspire Consultants Ni madalali au? maana inaonyesha yenyewe haina staff ila itatumia waalimu wa UDSM:whoo:
 
Sio Madalali Ezan, ila ni staff wa UDSM pia ndio waanzilishi na wamiliki wa Inspire consultants,

Satisfied????
 
Inspire Consultants itaanza kutoa mafunzo ya CPA

1. Mafunzo yatafanyika WEEKEND NA JIONI (SIKU ZA KAZI).
2. Waalimu: UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM BUSINESS SCHOOL EXPERIENCED STAFF
3. Venue: BIAFRA
4. Kuanzia: 11.1.2010

For more information contact 0713707375

Hapo Biafra kwenye Uwanja wa Mpira? Tunakuja na viti na Meza zetu?
 
Kampuni ya kupika vyakula (I guess)
Ingawa umeanza kukejeli,haijalishi elimu lazima itolewe kwa wajinga wote duniani!CPA(T)=Certified Public Accountant in Tanzania,hiki ni kiwango katika profession ya uhasibu ambapo mhasibu akifikia kiwango hii maana yake amekubalika kufanya shughuli za kihasibu katika taifa husika.Hatua hii hufikiwa kwa kufanya mitihani ili kupima uwezo wa mwanafunzi kabla ya kumpa kibali cha kufanya shughuli za kihasibu!!
 
Ingawa umeanza kukejeli,haijalishi elimu lazima itolewe kwa wajinga wote duniani!CPA(T)=Certified Public Accountant in Tanzania,hiki ni kiwango katika profession ya uhasibu ambapo mhasibu akifikia kiwango hii maana yake amekubalika kufanya shughuli za kihasibu katika taifa husika.Hatua hii hufikiwa kwa kufanya mitihani ili kupima uwezo wa mwanafunzi kabla ya kumpa kibali cha kufanya shughuli za kihasibu!!



kwa hyo yale mnayowafundisha chuoni mpaka wanagraduate hayatoshi mpaka muwafanyishe tena paper?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom